Bang Bang Racing là một trò chơi đua xe công thức một rất độc đáo. Nếu các trò chơi dạng đua xe khác tập trung vào khoản bối cảnh, tốc độ thì ở Bang Bang Racing lại khác biệt hơn một chút. Nó tập trung không chỉ vào tốc độ và còn về các kỹ năng lái xe nhuần nhuyễn. Hệ thống điều khiển rất dễ sử dụng chỉ gồm các nút đi đơn giản. Cộng thêm đó là các bài hát rất hay gây cho bạn một niềm vui bất tận khi chơi với game.

Bang Bang Racing cung cấp cho bạn các cách đua rất sáng tạo, sử dụng kỉ lục của mình đề mở khóa những chiếc oto siêu đẳng. Hơn nữa, game có rất nhiều chế độ người dùng tương tác, phù hợp với tất cả tất cả người nếu muốn cảnh dễ nhìn hay cảnh đẹp. Lái xe tốc độ cao cộng với những hiệu ứng khói lửa sẽ cho bạn một cảm giác mạnh mẽ. Tăng ga hết cỡ và cho những tay đua khác phải "ngửi khói" - đó là sự thú vị tuyệt cú vời của Bang Bang Racing

Được quyền chọn từ 20 chiếc xe độc đáo trên lớp học đuaThay đổi màu xe của bạn với 8 giao diện cực đẹp được cung cấpGọi bạn bè để chơi với chế độ nhiều người rất thú vịCó chế độ điểm cao và kỉ lụcĐồ họa sắc nét từng chi tiết

Cấu hình tiêu chuẩn:

• Windows XP/Vista/7

• DirectX 9c

• 2 GHz• 1 GB RAM

các bạn down về rồi chuyển .ctit thành .rar rồi giải nén bình thường. links vừa add 10% recovery

mềnh down về xong cài bt thường

khi vào game nó không có hiện tượng gì cả vậy có phải do cấu hình mình thiếu ko?

xXx_xXx

mềnh down về xong cài bt thường

khi vào game nó không có hiện tượng gì cả vậy có phải do cấu hình mình thiếu ko?

iam_iam_hihi

các bạn dùng link này xem thế nào, mình vừa down và đang chơi rồi

pass: share-all.net

Trích từ share-all.net:

các bạn dùng link này xem thế nào, mình vừa down và đang chơi rồi

pass: share-all.net

Trích từ share-all.net:

sao nói full xe mà sao vô nó không unlock vậy nè đây bản beta chứ full gì . làm tưởng full down về chơi haizz , chủ thớt hay angel295 có hoac ai chơi biết cách unlock xe chỉ tui nha

vovongtinhyeu

sao nói full xe mà sao vô nó không unlock vậy nè đây bản beta chứ full gì . làm tưởng full down về chơi haizz , chủ thớt hay angel295 có hoac ai chơi biết cách unlock xe chỉ tui nha

Các chủ đề có liên quan khác