Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By babykimcuong_kimcuong

mình khuyên các bạn kô nên chơi bản bình luận tiếng việt này.nghe thằng huy mập nói ưng đập máy tính lắm

thì đừng down phần bình luận là được mà!!!

By tuanhoai_3009

mình khuyên các bạn kô nên chơi bản bình luận tiếng việt này.nghe thằng huy mập nói ưng đập máy tính lắm

thì đừng down phần bình luận là được mà!!!

By Arryo

Bạn không KẾT thì không nên chê bai anh Quang Huy nặng lời như vậy. Dù sao anh ấy cũng được đánh giá là blv hay(ko muốn nói là rất hay). Chỉ là do kỹ thuật ghép lời bình vào game của việt nam mình chưa được tốt lắm thôi. Nếu bạn nghe được tiếng anh thì bạn cũng sẽ thấy ngay cả bình luận tiếng anh cũng có nhiều câu củ chuối.

By Scandleah

Bạn không KẾT thì không nên chê bai anh Quang Huy nặng lời như vậy. Dù sao anh ấy cũng được đánh giá là blv hay(ko muốn nói là rất hay). Chỉ là do kỹ thuật ghép lời bình vào game của việt nam mình chưa được tốt lắm thôi. Nếu bạn nghe được tiếng anh thì bạn cũng sẽ thấy ngay cả bình luận tiếng anh cũng có nhiều câu củ chuối.

By dieulinh060986
#528553 Invalid or Deleted File cái này là sao vậy mấy a , sao down dc ???
Kết nối đề xuất: