Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By hen_xui
#527751 đơn giản vì dữ liệu của Football manager đồ sộ hơn rất nhìu, chiến thuật đa dạng hơn, ... mang đậm chất quản lý hơn

nói ching FM là số 1 (đã chơi wa nên khẳng định là vậy)

By bigq_301
#527843 FM là số 1 thì mình đồng ý nhưng về đồ họa với game play 3D thì FM luôn đi sau FiFa Manager. Với lại nhìn chung xu hướng bây giờ chuyển sang FiFa Manager nhiều vì người chơi mới không bị rối tịt như FM vì FiFa Manager dễ chơi, đồ họa đẹp
By forme_makelove
#527844 FM là số 1 thì mình đồng ý nhưng về đồ họa với game play 3D thì FM luôn đi sau FiFa Manager. Với lại nhìn chung xu hướng bây giờ chuyển sang FiFa Manager nhiều vì người chơi mới không bị rối tịt như FM vì FiFa Manager dễ chơi, đồ họa đẹp
By tha_nguoi_dung_8
#527872 part 19 không có recovery record, lúc extract bị corrupt. Part 2 fix dc vẫn không extract dc, nó báo wrong password. Cả 2 part đều dc down lại 3 lần. -.- Check giùm em anh torres ơi
By jimmy14290
#527873 part 19 không có recovery record, lúc extract bị corrupt. Part 2 fix dc vẫn không extract dc, nó báo wrong password. Cả 2 part đều dc down lại 3 lần. -.- Check giùm em anh torres ơi
Kết nối đề xuất: