Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By cobelolem_nnt
#527525 kết phiên bản này, bản cũng chơi cũng hay

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Jose
#527643 Thank các bạn đa chia sẽ nhe. Mình đang down về, nặng quá nhưng phải cố gắng vì ghiền, hihi
By demtranglunglinh2007

Link mediafire đáp ứng nhu cầu tốc độ các bạn đây:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Cr-ack:

Pass: www.netkingvn.com

Thank hay quên lũy tiền là hành động chân thật nhất.

Nhờ bạn kiểm tra lại dùm nhe. Link hỏng rồi. Mình down đến phần 30 rồi mà giờ link hỏng

By lonely4emy

Link mediafire đáp ứng nhu cầu tốc độ các bạn đây:

Cr-ack:

Pass: www.netkingvn.com

Thank hay quên lũy tiền là hành động chân thật nhất.

Nhờ bạn kiểm tra lại dùm nhe. Link hỏng rồi. Mình down đến phần 30 rồi mà giờ link hỏng

By matre_060589
#527748 Hix link Media hỏng rồi...ai kiểm tra giùm với...đang nghiền game này...

Sẵn tiện ai có DricteX của game Call off duty Black ops thì cho e cái link dow lun nhé...vào được game rồi nhưng 1 lúc sau thì báo DricteX lỗi
By Walthari
#527749 Hix link Media hỏng rồi...ai kiểm tra giùm với...đang nghiền game này...

Sẵn tiện ai có DricteX của game Call off duty Black ops thì cho e cái link dow lun nhé...vào được game rồi nhưng 1 lúc sau thì báo DricteX lỗi
By Laurenz
#527869 Có bác nào coi lại file 044 với 045 của mega hay có 2 file đó poss lại dùm nha. Hjxhjx, sao mình down 2 file đó không được. Thx nhìu
Kết nối đề xuất: