Twisted Metal 2 là một sân chơi phá phách với đống vụ khí kinh khủng.

Mệnh đề để bàn cãi: Chỉ tương tự như tất cả những cái ôtô siêu bạo lực như Interstate '76 và Carmageddon đi trên đường, cuộc bàn cãi về những hội chứng, sự ác liệt đường phố của thế kỷ 21, vừa trở thành tất cả sự dữ dội. Nó là ngày hội mở trên những kiểu tự do của Mỹ với game máy tính mang tới thùng chứa lớn nhất cả bữa tiệc. Ngẫu nhiên hay một cái gì đó hơi xảo quyệt hơn?

Để thêm nhiên liệu phản lực vào lửa dẫn tới game ôtô giết người nửa thành công trên PlayStation, game thể hiện bạo lực ngoài đời thật hơn bởi những người thiết kế game hơn là những lũ điên vừa cắt bạn ra (ngay trước khi hắn đưa bạn ngón tay).

Đi xa như cốt truyện, cái đầu đề này chú trọng vào chuyện tiến gần Seinfield tới xây dựng cốt truyện và chả về cái gì cả, bảo vệ sự thật là giết hay bị giết, luôn là sở KẾT cá nhân của tôi. Trong bản gốc ở PSX, bối cảnh cho bạn phá phách là ở LA. Bạn và những ngươig tham gia cuộc chơi khác được thâm gia là một cuộc thi tưởng tượng khi mà mục tiêu là diệt tất cả các xe khác với cái máy làm tàn tật được cơ hóa trang bị đến tận răng. Nó là chiến thắng qua gian nan; người cuối cùng còn sống được làm người thắng cuộc và vinh quang, giàu có, kết nối T3 được hứa hẹn, và bất cứ cái gì trái tim của anh ta có thể quyết định.

Nhưng theo thời gian, có sự thay đổi, và nới mà Thành phố Thiên thần vừa đứng tự hào, thì nay chỉ còn những gì còn lại của một đô thị (vâng, tui biết, không thay đổi nhiều lắm so với năm 98, nhưng tui không tán thành). Cuộc thi chơi-đến-chết vừa đi tới toàn cầu, đư bạn tơi những điểm nóng quốc tế như Paris, Hồng Kông, và một bệ phóng tên lửa Xô viết bị bỏ hoang.

Sau khi chọn 1 trong 12 chiếc xe lộng lẫy, bạn lại nó từ một cảnh trông xa đuổi nhau qua hầu hết các đấu trường tầm thường, nhặt máu, bm napan, và những vũ khí hủy diệt hàng loạt khác với hy vọng sẽ là người còn sống cuối cùng. Đi vòng quanh khu vực, bạn cố gắng loại bỏ những đối thủ khác trước khi họ đá bạn ra khỏi cuộc chơi. Và một trò ác nhỏ nữa: Đi qua lại là những nhóm người không được bảo vệ, những người trượt ván, và những dân thường khác bạn có thể đi qua (bạn không hẳn đi qua họ, nó tương tự hơn là bạn đẩy họ đi vài trăm bước trước khi họ biến mất khỏi màn hình).

Download mới cập nhật
ISO

Để chơi cần cài giả lập ps1
Cài Giả lập chơi PS1, PS2, Xbox .. trên máy tính

Mã hack cheat code:

God mode - divine

Eternal life - allucaneat

Weapons power-up - doubledown

Unlimited ammo - holysmokes

Extra ramming damage - slamfest

More weapons - gimmemore

Homing napalm - 2hot

Mega guns - cusucka

View framerate - framerate

Exchange weapons for health - Down Up Right Left Up Up Down Down

Freeze burst - Left Right Up

Mine - Right Left Down

Napalm - Right Left Up

Shield - Up Up Right

High Jump - Up Up Left

Rear attack - Left Right Down

Cloak - Right Down Left Up

bạn nhìn trên chữ

ban oi no yeu cau pasword

có 1 dòng mầu da cam đó bên cạnh cái hình mầu xanh ý. cái nút mà bạn kick vào để nó vừa ghi đầy đủ pass rùi còn zi`

đừng hỏi tại sao hán ta nói thế

???????????? bạn có thể nói rõ hơn không chúng mình đang cố gắng hêt sức để tạo điều kiện dễ dàng nhất cho người sử dụng cũng như người quản trị " theo theo mình

đã nói lên tất cả rùi mà

maanhlam

có cách nào chơi 2 người trên cùng 1 máy không vậy

ở menu nó có hệ p2 người đó . bạn thử nhìn kĩ xem. mình cũng không rõ lắm

thuyle_hfst

cho em xin mật (an ninh) mã bất tử (súng và máu) đi ! em chỉ biết mật (an ninh) mã trên PS1 thôi !

Các chủ đề có liên quan khác