K0 cần cd key hay Cr-ack gì cả, d0wnl0ad x0ng, cài đặt game sẽ tự Cr-ack

Part 1 :

Part 2:

Part 3 :

Part 4 :

Part 5 :

Part 6 :

Pass extracl >>

Quigley

Mình vừa chơi thử rồi .Game hay lém .Hình ảnh trông cũng được .Nhưng mà voice cua BLV ở đâu thía nhỉ .Mình chơi chỉ toàn nghe tiếng vỗ tay của khán giả .Bro nào chỉ dạy giúp .:cool:

rose_huynh89

Mình vừa chơi thử rồi .Game hay lém .Hình ảnh trông cũng được .Nhưng mà voice cua BLV ở đâu thía nhỉ .Mình chơi chỉ toàn nghe tiếng vỗ tay của khán giả .Bro nào chỉ dạy giúp .:cool:

chỉ có 1 cách hỏi longlinhpl bác ấy chơi rùi em chưa chơi

myclass11

Ừm .Nhưng liệu longlinhpl sau khi post game xong thì bao giờ sẽ way trở lại đây .

chả phải vẫn có 2 mạng ngồi đây là jì .12h đêm chơi game mới zui .Ban ngày còn phải đi học mờ .Thời gian đâu ra mà chơi .

baby_nolove

Ừm .Nhưng liệu longlinhpl sau khi post game xong thì bao giờ sẽ way trở lại đây .

bác ấy đang phải ôn thi nên ít ghé qua hồi chiều bác ấy có ghé qua post ít bài

chả phải vẫn có 2 mạng ngồi đây là jì .12h đêm chơi game mới zui .Ban ngày còn phải đi học mờ .Thời gian đâu ra mà chơi

bác nhầm có hơn chục mạng đang vọc ở trong phần soft kia kìa

yon.koolboiz

sao hổng down được vậy, mấy bác xem lại link đi

Mình vừa test rùi. Link bình thường mà bạn. Bạn thử download lại vào lúc khác xem. Có thể lúc đó server của Mediafire nó bận tí.

sao hổng down được vậy, mấy bác xem lại link đi

Bạn phải nói rõ là link nào chứ????Là link die hay máy không down được??Kiểm tra link trên MediaFire vẫn sống.CÒn vụ không down được về là lỗi đường truyền của bọn MediaFire chứ đâu phải tại mình.Cố nhẫn nại mà down về thôi,MediaFire dạo này ai cũng kêu bị bệnh,riêng mình bạn đâu.

Các chủ đề có liên quan khác