Weallere

R.O.S.E hay còn gọi là Rush On Seven Episodes , game thể loại 3D MMORPG theo phong cách Anime – Manga do Triggersoft của Hàn Quốc phát triển và được Gravity Corp. phát hành.

Câu chuyện trong R.O.S.E bắt đầu bằng chuyện vị thần Arua tạo ra 7 hành tinh là: Junon, Luna, Eldeon, Orlo, Ska, Karkia và hành tinh cuối cùng vừa bị vị thần nham hiểm Hebarn chiếm giữ, hành tinh Hebarn. Để bảo vệ các tinh cầu còn lại, thần Arua vừa tạo ra những chiến binh dũng mãnh và bạn chính là một trong số những chiến binh ấy.

Giống như phần lớn các MMORPG khác, chuyện bạn cần làm trong game là hoàn thành các nhiệm vụ, đánh quái vật để lên cấp, học các kĩ năng mới và chiến đấu với người chơi khác. Khi đạt đến cấp 10 bạn có thể chuyển class lần 1 và lần 2 là ở cấp 100. Người chơi có thể di chuyển qua lại giữa 7 tinh cầu để khám phá các vùng đất, hầm ngục mới, chiến đấu với nhiều loại quái vật dữ tợn hơn.

DOWNLOAD:

Client:

Server:

Web:

Tools:

-

-

-

Pass: babystar013

-

Lần đầu quay phim hướng dẫn, không biết có dễ hiểu ko, nhưng các bạn làm theo trong phim thì 99% là làm được, ngoài ra có lỗi gì phát sinh thì các bạn comment lại để mình xem, nếu giúp được thì mình giúp

Việc cuối cùng vô cùng quan trọng đó là: " Đừng quên ấn thanks cho mình "

vic_ko0l

đúng vậy...nên phải có cấu hình mới bí máy chơi được không mới down chứ..rãnh ngồi down về ma không chạy được à...

Fagan

cấu hình đây

Genre(s) MMORPG

Mode(s) Multiplayer

Rating(s) Everyone 10+ (ESRB)

Media Download /Screenshots / Movies / Wallpapers / Graphics Design

System requirements Windows XP SP2, Intel Pentium III 800 MHz equiv. CPU, 128MB RAM, Internet access, DirectX 9.0c, GeForce2 MX 400 or higher / Radeon 7000 or higher, sound card

Input methods Mouse & Keyboard

Cái này là game online chuyển wa off, tương tự như Võ lâm Off vậy

nhuy201

nhưng mà game en hay viet mới quan trọng nó mà là en thì đọc mỏi mắt haha, nhưng cung~ thank phat cho ra dáng chứ

<-- Bổ xung bài viết -->Pác ơi em co ý kiến lần sau nếu có up thì cho pass là congtruongit.com đi làm em nhầm đánh mãi hóa ra pass lại khác<>

ngo_li2507

trời giải nén sao đây

<-- Bổ xung bài viết -->giúp em cách giải nén với toàn ra file exe.001, . . . chẳng bít giải nén sao mong pác chỉ vơi

Daley

bạn thử đọc bài này xem . xem có giúp được zi` ko

em bó tay, giải nén ra file co 200mb là sao không cài đặt được<<>

<-- Bổ xung bài viết -->khinh hoàng sau khi xem xét lại em thấy em bị lỗi tận 4 file <<>

<-- Bổ xung bài viết -->game này dùng cho SP2 hay Sp1 vậy<<< sao em cài rôi>> nó cho lỗi

runtime erro"53"

file not found

Các chủ đề có liên quan khác