romeo_juliets

Yêu Cầu Hệ Thống

- Thẻ phần cứng tăng tốc 3D yêu cầu - 100% DirectX ® 9.0b tương KẾT card video 16 MB và trình điều khiển *

- Tiếng Anh phiên bản của Microsoft ® Windows ® 98/ME/2000/XP

- Pentium ® III 450 MHz hay Athlon ® xử lý 600 MHz hay cao hơn

- 128 MB bộ nhớ RAM

- 620 MB không gian đĩa cứng không nén (cộng với 200 MB cho các tập tin trao đổi Windows ® và 60 MB miễn phí cho các trò chơi vừa lưu)

- Một Windows ® 98/ME/2000/XP-compatible 100% hệ thống máy tính bao gồm:

- DirectX ® 9.0b (Có)

- 100% DirectX ® 9.0b-tuân thủ đúng 16-bit card âm thanh và trình điều khiển

- 100% tương KẾT Windows ® 98/ME/2000/XP- chuột, bàn phím và điều khiển

- 100% tương KẾT Windows ® 98/ME/2000/XP- quad tốc độ ổ đĩa CD-ROM (600 K / giây duy trì tốc độ truyền) và trình điều khiển

* Hỗ trợ các chipset cho Windows ® 98/ME/2000/XP

Tất cả nVidia GeForce (tm) chipset

nVidia tnt (tm) và TnT2 (tm)

Tất cả ATI Radeon (tm) chipset

Matrox Parhelia (tm)

* Chú ý quan trọng: Một số card tăng tốc 3D với các chipset liệt kê ở đây có thể không tương KẾT với chức năng tăng tốc 3D sử dụng bởi Shrek 2 (tm). Xin vui lòng tham khảo nhà sản xuất phần cứng của bạn cho 100% tương KẾT DirectX ® 9.0b. Sản phẩm này không hỗ trợ Microsoft ® Windows ® 95 hay NT.

NGUỒN: CONGTRUONGIT.COM

ĐÃ PUT 10% RECOVERY

GAME ĐÃ TEST CÁC BẠN CỨ YÊN TÂM DOWN VỀ CHƠI

ai_hoi

post bài hăng thế em ?

không biết tin gì à ?

post bài hăng thế em ?

không biết tin gì à ?

Mua đĩa về >>> Test >> Post lên Forum liền

yenlinh_vu85

Mua đĩa về >>> Test >> Post lên Forum liền

mình đang ém hàng, chờ tới ngày tung ra rồi rinh giải thưởng, ai bảo em vội quá làm chi !

vui nhỉ, tớ post Shrek 4, chú em post Sherk 2 hử

mà bỏ bớt vài hình đi, cần 4-5 tấm là dc rồi, thêm cái video trailer và video game play (nếu có) là dc, cần gì nhiều hình thế ! trang load lâu, bài thì dài, coi mỏi cả cổ mới thấy link

Upload nhiều tính lên Uploader chứ không lên Mod à ngoài post bài cũng nên siêng đi fix lỗi cho mem, và báo link die nữa mới dc

hue_yb

He, chắc post cỡ 30 bài là được Top đầu

Hạng 1 : 1 key Bitdefender/PC/1 năm trị giá 39$ , card điện thoại trị giá 200k . (và được đổi màu nick cho 1 khác người ........... trong 1 tháng)

<-- Bổ sung bài viết -->Không biết cái Soft Design movies & games cover theo style Vista box này có nên post không nhỉ

Anh Rock coi dùm em đi (chắc anh sẽ thik)

Trên Deviantart có 1 số mẫu games cover khá đẹp,và sau 1 ngày mày mò tìm hiểu cuối cùng mình vừa làm được.Sau đây mình xin chỉ dẫn các bạn 1 số thao tác cơ bản để có được 1 mẫu games cũng như movies cover bóng bảy và lộng lẫy

Step 1:Hãy download và giải nén thư mục eCoverSuiteElite-free:

Step 2:Open photoshop lên và kéo thả 2 file Box - Software style.atn và DVD.atn trong thư mục vừa extrac vào khu vực đang làm chuyện của Photoshop

Step 3:Qua tab actions và chọn step 1 rùi nhấp play selection,kết quả sẽ như hình sau

Step 4:Hãy delete 2 layer str1 và str1 copy,sẽ được result sau:

Step 5:Vào menu>>>file>>>place chọn đường dẫn đến poster film hay game của bạn

Step 6:Chỉnh cho tấm poster của bạn khớp với khung của box(phần màu đỏ).Sau đó nhấp chuột phải vào tấm poster đó chọn place,result:

Step 7:Tiếp tục chọn step 2(trong Actionscritp) và nhấp play selection,đợi trong giây lát sẽ được result như sau:

Mẫu cover của bạn sẽ chuyển từ 2D sang 3D rất đẹp, nhấp continue và complete

Step 8:Cuối cùng bạn chỉ chuyện delete layer Blackground(màu trắng)đi và save tác phẩm của mình lại dưới định dạng *PNG là xong.

Vậy là bạn vừa có 1 cover đẹp rùi...

*Note: do độ phân giải của 1 cover sau khi vui thành thường rất lớn nên mình khuyên các bạn hãy canvas size lại(512*543 pixel) là được.

Đây là 1 số cover em vừa làm được,show tý