lamotoctem

Lấy tạm hình của PlayStation vậy, mấy pác thông cảm

IGN Score: 8.7

CÀI ĐẶT

Down về chạy Setup xong >>> vào TM Darkstone >>> Chạy Setupbat

CẤU HÌNH

SORRY NÓ KHÔNG CÓ GHI TRONG ĐĨA

CÀI XONG VÀO TM CŨNG THẤY KHÔNG CÁI "ReadMe"

CÒN ĐÂY LÀ MẤY CÁI PATCH MỚI TÌM ĐƯỢC TRÊN "GOOGLE"

Matthew

Game này có nhiều Quest khó lắm, mình cũng mới làm xong có 2 quest

Xong quest nào mình sẽ post "Guide" lên liền

ma game này hay không thế mình cung rất thix thễ loai game như vậy nhưng sợ down về hok biết chơi thì buồn lắm

bibong0205

cho hõi tí nhé game này có ep ngoc dâp ngoc cho cánh hay là ep cánh không bạn

Đập ngọc thì có nhưng còn Cánh thì chưa biết tại hum qua mới mua disk về chơi à

Thearl

Đập ngọc thì có nhưng còn Cánh thì chưa biết tại hum qua mới mua disk về chơi à

uhm khi nào bạn chơi xong có phần úp cánh thì cho mình biết nhé chơi mấy game này chĩ thix ep cánh dzoi71 lai dap ngoc khũng là vui roài

kimson65

uhm khi nào bạn chơi xong có phần úp cánh thì cho mình biết nhé chơi mấy game này chĩ thix ep cánh dzoi71 lai dap ngoc khũng là vui roài

Game Offline ít game nào mà có Cánh lắm, toàn thể loại tương tự Diablo, FATE, Torchlight không à

saint3n

cho mình xin cái game torchlight dc không thèm game đó lám ^^! thanks trước nhé chừng nào bạn up len mình thanks sau

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Một số biện pháp đổi mới phương pháp tổ chức để nâng cao hiệu quả Hoạt động giáo dục ngoài giờ Luận văn Sư phạm 0
D Phát triển hoạt động cho vay tại tổ chức tài chính vi mô trách nhiệm hữu hạn một thành viên tình thương Luận văn Kinh tế 0
D Mô hình hoạt động của một số ngân hàng trung ương trên thế giới Luận văn Kinh tế 0
D PHÂN TÍCH một số yếu tố ẢNH HƯỞNG đến LƯỢNG KHÍ THẢI CO2 của một số QUỐC GIA TRÊN THẾ GIỚI năm 2014 Khoa học Tự nhiên 0
D Thực trạng và một số yếu tố ảnh hưởng đến tỷ lệ tiêm chủng mở rộng tại huyện Tu mơ rông năm 2016 Y dược 0
D Một số biện pháp để quản lý tài chính của công ty xây dựng số 1 - Vinaconex Luận văn Kinh tế 0
D Cấu trúc nghiệm của một số lớp phương trình vi phân khoảng và ứng dụng Khoa học Tự nhiên 0
D Khảo sát tính chất đặc trưng Von-Ampe của một số hợp chất có hoạt tính sinh học và ứng dụng Khoa học Tự nhiên 0
D Kiến thức, thái độ, thực hành về sức khỏe sinh sản vị thành niên và một số yếu tố liên quan của học sinh trường trung học phổ thông Y dược 0
D Một Số Biện Pháp Nâng Cao Hiệu Quả Sản Xuất Kinh Doanh Của Công Ty Hyundai Thái Bình Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác