Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
Hình đại diện của thành viên
By cutieisme
#850620 Không phải đâu. đấy là do mình dùng IpInput chỉnh nó lên 1.303 đó. chứ bản gốc của nó không phải là cái đó đâu. mình dùng client của Sro Huyền Thoại 2. Cái link của bạn là bản 1.188. vào nó k chạy được :( nên mình dùng client của Sro Huyền Thoại 2. bạn cho mình xin cái ip để update được k :) đã chỉnh check info trong SQL và restart nhưng vẫn k được. :(

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By cutieisme
#850627 Chạy client xong vẫn còn thừa 10% RAM nhé. không phải thiếu RAM đâu @@
Bạn không được cấp phép để xem tập tin đính kèm trong bài viết này.
By tctuvan
cutieisme đã viết:Không phải đâu. đấy là do mình dùng IpInput chỉnh nó lên 1.303 đó. chứ bản gốc của nó không phải là cái đó đâu. mình dùng client của Sro Huyền Thoại 2. Cái link của bạn là bản 1.188. vào nó k chạy được :( nên mình dùng client của Sro Huyền Thoại 2. bạn cho mình xin cái ip để update được k :) đã chỉnh check info trong SQL và restart nhưng vẫn k được. :(

Dùng hideman Hideman 2 mà giờ nó update thì cũng lên bản mới nhất

Giờ kiếm đúng client 1.303 khó ghê.
Mà đây có link trực tiếp đây, bạn download client 1.4 mới nhất về hi vọng hợp với cái server.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By tctuvan
cutieisme đã viết:Thanks. Để mình thử xem.

Chơi được chưa vậy bạn?
By tctuvan
djsilee đã viết:Hình Ảnh cho Windonws 7 Die hết rồi, up lại đi anh ơi

bạn vào link dự phòng để tải nhé, có cả video hướng dẫn
LInk dự phòng: Con đường tơ lụa Offline HOT!
By leominornt
#988738 Không biết page còn hoạt động không? Cho mình hỏi, mình làm đúng tất cả các bước rồi, chạy gameserver với loginserver ok, nhưng khi launch thì chỉ bị văng thẳng ra ngoài, cấu hình máy good, bạn có thể chỉ giúp mình vì sao không?
By tctuvan
leominornt đã viết:Không biết page còn hoạt động không? Cho mình hỏi, mình làm đúng tất cả các bước rồi, chạy gameserver với loginserver ok, nhưng khi launch thì chỉ bị văng thẳng ra ngoài, cấu hình máy good, bạn có thể chỉ giúp mình vì sao không?

Bạn dùng windows gì? Nó không thông báo lỗi gì à?
Thế thử bản này đi Ink dự phòng: Con đường tơ lụa Offline HOT!
By leominornt
#988829 Không báo bất cứ lỗi nào hết bạn à. Mình sài Win7 64bit. Để mình thử client khác xem =.=
Kết nối đề xuất: