Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By yennhu_02

Hệ điều hành: Windows 98/ME/2000/XP

Bộ xử lý: Pentium 3 800 MHz

Bộ nhớ: 64 MB

Ổ cứng: 1,15 GB miễn phí

Video Memory: 32 MB

Card âm thanh: tương KẾT DirectX

DirectX: 9.0b

Link cập nhật đây

I Ninja RELOADED
http://www.timkhap.com/filesearch.php?q ... le&filter=
By meocon80cc
By An_kute
#518619 anh vinh ơi em chơi qua bàn 1/Robot Beach bàn 2/Bomb Bay rồi đến bàn 3/Jungle Falls cửa Buzz Off lúc chạy xuống dốc đơ máy luôn phải nhấn nút ở CPU mới tắt được em thử lại vẫn vậy anh biết cách sửa chỉ em với
By HoangLinh_BacKan

anh vinh ơi em chơi qua bàn 1/Robot Beach bàn 2/Bomb Bay rồi đến bàn 3/Jungle Falls cửa Buzz Off lúc chạy xuống dốc đơ máy luôn phải nhấn nút ở CPU mới tắt được em thử lại vẫn vậy anh biết cách sửa chỉ em với

Mình chơi bình thường mà có đơ gì đâu
By nhok_mjlk

anh vinh ơi em chơi qua bàn 1/Robot Beach bàn 2/Bomb Bay rồi đến bàn 3/Jungle Falls cửa Buzz Off lúc chạy xuống dốc đơ máy luôn phải nhấn nút ở CPU mới tắt được em thử lại vẫn vậy anh biết cách sửa chỉ em với

anh vinh3h ơi em cũng như B0yHN_96 chơi tới màng 3 thì nó bị dăng cài lại 4 lần mà vẫn vận nó báo là co cái gì đó bị hỏng nên chơi típ hôk được anh dzúp em với
By Ollie
#518746 dạ trò này em nhớ có trong forum ùi mà, cũng hay nhưng để lên đai thì hơi khó lấy.Phải chơi đi chơi lại 1 map nhiều lần mới lên đai nhanh được.Trò này được cái hài hước, nhìn cái mặt nó cute ghê à
Kết nối đề xuất: