quangtu20022001

tình hình là em cũng gà về cài đặt game lắm nên không biết, em thấy 1 phiên bản the sims 2 thôi là quá trời phiên bản updata chơi rồi. thế mấy phiên bản đó mình dowload về rồi cài vào đâu? đè lên cái cũ à? mình có được cài nhiều thể loại cùng 1 lúc không thế

tiện thể cho em xin phiên bản nào hay nhất đi. thank!

MacBeth

nếu là bản riêng biệt thì cài vào đâu cũng dc, còn nếu là bản mở rộng lớn cần bản đầu thì khi cài nó tự tìm chỗ thư mục game gốc rồi nó tự cài vào

tóm lại cứ cài như mặc định, next=>next=>next.... là không có vấn đề gì !

tóm lại cái vấn đề này không cần hỏi

dosonlam

nếu là bản riêng biệt thì cài vào đâu cũng dc, còn nếu là bản mở rộng lớn cần bản đầu thì khi cài nó tự tìm chỗ thư mục game gốc rồi nó tự cài vào

em gà em mới hỏi mà

vanhuy318

mà mình cài 2,3 bản mở rộng lớn luôn có được không thế bác? hay cài bản này là phải gỡ bỏ bản kia

mà mình cài 2,3 bản mở rộng lớn luôn có được không thế bác? hay cài bản này là phải gỡ bỏ bản kia

tùy nữa, thường là vô tư

thường thì EXP cũng như patch , tức là cái từ bản cũ đến bản mới nhất theo đúng thứ tự !

ngoài ra cũng có game có trường hợp ngoại lệ như bạn nói là cài bản khác gỡ bản đầu ra, nhưng rất hiếm game như thế.

đọc kĩ ghi chú chủa các bản EXP xem có ghi chú phải gỡ không, không thì cứ cài hết lần lượt từ bản cũ nhất cho tới bản mới nhất theo thứ tự phát hành của nhà làm game !

Baudier

tùy nữa, thường là vô tư

thường thì EXP cũng như patch , tức là cái từ bản cũ đến bản mới nhất theo đúng thứ tự !

ngoài ra cũng có game có trường hợp ngoại lệ như bạn nói là cài bản khác gỡ bản đầu ra, nhưng rất hiếm game như thế.

đọc kĩ ghi chú chủa các bản EXP xem có ghi chú phải gỡ không, không thì cứ cài hết lần lượt từ bản cũ nhất cho tới bản mới nhất theo thứ tự phát hành của nhà làm game !

tại lên diễn đàn thấy up từ lưa tá lả hết chả bít đường nào mà lần cả:híc: mới mua con laptop nên tải mấy game cấu hình khủng về bem thử

He0_Ngox

Sim 2 của bạn nếu các exp download ở web congtruongit.com thì phải phải cài "the sim 2 free time" trước nếu muốn cài nhiều exp khác. Nếu bạn chỉ muốn thêm 1 exp thì cài exp đó vào.

"the sim 2 free time" như cái quản lí exp sim 2 vậy *không biết nói vậy đúng không nữa *

Các chủ đề có liên quan khác