vanphininh_88

Xin thông báo!!!Sau một thời (gian) gian dài tìm kiếm,bây giờ mình vừa tìm được bộ Link MediaFire!!!Sau khi giải nén sẽ ra định dang VTY-1077.iso, các bạn dùng DAEMOON TOOLS nhé!!!Bản thân mình vừa down từ đó về và hiện đang chơi bình thường!!!Hơi thất vọng vì EA làm cái games này chán qué,không hầm hố như quảng cáo,mình thấy chơi cái này chẳng hay bằng FIFA 07!!!Nhưng thôi,kệ,có cái chơi là ngon rồi!!!Chúc các bạn thành công!!!

Năm nào cũng vậy, trước mỗi kì EURO hay World Cup, EA Sports - nhà sản xuất và phát hành game hàng đầu thế giới đều tung sản phẩm game kèm theo của mình đến giới game thủ. Hãy cùng HHT_Online đón chờ mùa EURO 2008 hấp dẫn phía trước teen nhé.

Năm nay, phiên bản EURO 2008 được đánh giá khá cao trong cộng đồng gamer.

Ngay từ lúc mới vào game, ta có thể dễ dàng nhận thấy được sự chuẩn bị kĩ lưỡng của EA nhằm hút hồn người chơi: khuôn mặt cầu thủ được làm tương tự thật, không khó để nhận ra các tên tuổi lớn của bóng đá như: Henry, Luca Toni, Fabregas hay thậm chí là W.Rooney - khi đội tuyển Anh của chàng mập không lọt vào vòng chung kết Euro 2008.

Trong khi Pháp vẫn là độ tuyển nước có đội hình "k00l" nhất

Thì những cỗ xe tăng Đức cũng được trẻ hóa đội hình và mạnh mẽ hơn rất nhiều !

Và hẳn nhiên rồi, bạn sẽ được xem những siêu cầu thủ biểu diễn kĩ thuật cá nhân trong thời (gian) gian load game. Điều đó làm bạn không phải khó chịu khi phải chờ đợi.

Một cải tiến rất thú vị phải không nào Và còn nhiều điều hấp dẫn nữa về phiên bản này đang chờ bạn khám phá, vậy sao không cùng đội tuyển mà bạn yêu KẾT vô địch EURO này nhỉ?

CD Key:BP77-7S4H-D454-HEF5-7VTY

Cr-ack:

MediaFire!!!

panteupo001

Hé hé,post được bài này lòng thấy sung sướng quá!!!!Các Mod làm ơn đi quảng bá link này nhé!!!!!

hix down part2 đến 99% mà đơ

bạn xem lại part2 đi

bạn có thể dùng idm ban 5 .12.9 trở lên ............ hay có thể đợi hôm khác down lại .

anhtl7x

bạn ơi cái nè có phải dùng ô ảo ko

Có bạn à. Cái DAEMOON TOOLS chính là 1 công cụ để tạo ổ ảo đó

jay_wu

link khác để down đây bác xem có được ko

Pass : vndownload.org

ha_vy_87

bạn ơi cái nè có phải dùng ô ảo ko

Trong bài viết mình vừa nói rõ là phải dùng DAEMON TOOL rồi còn gì nữa.Spam quá!!!

Harlake

Tại sao lại phải xem lại????Chơi vù vù rồi,bài này hàng đống người down về,post trên cả 1 forum khác,chắng thấy ai than gì!!!Nói rõ bệnh ra chứ!!!

Các chủ đề có liên quan khác