Sau khi game thủ vừa bắt đầu quá quen thuộc với các game bắn súng chống zombie, EXOR Studios vừa quyết định làm mới thị trường bằng Crank Driver, một game đua xe – bắn súng. Thay vì chạy bộ giữa bầy crank đông đúc, game thủ sẽ thưởng thức gameplay tốc độ khi phóng trên những chiếc xe được trang bị đầy đủ vũ khí.

Cốt truyện của Crank Driver khá đơn giản. Game thủ sẽ chiến đấu trong một thành phố đầy crank và tìm cách cứu những người chưa bị nhiễm bệnh trước khi họ bị đám xác sống khát máu làm hại. Thời gian sẽ luôn chống lại nhân vật chính, do đó game thủ phải tìm con đường nhanh nhất có thể để hoàn thành nhiệm vụ.

Chiếc xe trong game chính là vũ khí lợi hại vì nó có thể tông đổ rất nhiều chướng ngại vật trên đường như bốt điện thoại, cột đèn, các hàng rào thấp và tất nhiên là cả những con zombie. Tất nhiên trên xe cũng có trang bị súng ống để tiện cho chuyện “dọn dẹp” kẻ thù.

Hoàn thành các combo khó hay thực hiện các nhiệm vụ phụ, người chơi sẽ kiếm được tiền. Số tiền đó dùng để mua các loại xe mới cao cấp hơn với súng ống, giáp và các trang bị “xịn” hơn. Game cung cấp 6 loại xe khác nhau, mỗi loại có 9 kiểu nâng cấp khác nhau và mỗi kiểu lại có tới 3 cấp độ.

Game cũng có nhiều địa điểm bí mật (an ninh) tại đó có nhiều phần thưởng chờ người chơi khám phá. Vì thành phố trong game khá rộng lớn nên game thủ có rất nhiều cách để tiếp cận mục tiêu. Crank Driver có rất nhiều ngõ hẻm, sân sau cũng như lối tắt, do đó mỗi lần chơi lại game lại cung cấp những cảm giác mới cho game thủ.

Zombie Driver có tới 17 màn chơi chính và ngoài ra còn một số nhiệm vụ bên lề. Các loại crank trong game khá đa dạng và thậm chí Crank Driver còn có cả... chó zombie.

Minimum System Requirements:

Processor : Intel Pentium IV at 1.6 Ghz

Video Card : 128 MB VRAM – DirectX 9.0c compatible video card with Pixel Shader 3.0 support

Memory : 1 GB RAM

Hard Disk : 800 MB of free Hard Drive Space

Operating System : Microsoft Windows XP / Windows Vista / Windows 7

Sound Card : DirectX 9.0c compatible sound card

Direct X : 9.0c

Controls : Keyboard & Mouse

Recommended System Requirements:

Processor : Intel Pentium IV at 2.0 Ghz

Video Card : 512 MB VRAM – DirectX 9.0c compatible video card with Pixel Shader 3.0 support

Memory : 2 GB RAM

Hard Disk : 800 MB of free Hard Drive Space

Operating System : Microsoft Windows XP / Windows Vista / Windows 7

Sound Card : DirectX 9.0c compatible sound card

Direct X : 9.0c

Controls : Keyboard & Mouse

Link vừa được mình down về test => cài => play => yên tâm mà down

Nguồn CongTruongIT.Com

cobebupbe138

Thì ra vừa có game này rồi ha trước xem trailer thấy hay mà tìm mãi không thấy

Thanks 1 phát .

son9972002

TOLET bản cài đặt 648MB mà cài vào có 492MB thế mà vào không chơi được luôn

cái đó do a giải nén sao ý, e vừa test rùi mà, giải nén ok, vào chơi được nhưng giật lắm (tại máy e yếu )

tapu_kute123

Bạn ơi làm ơn chỉ mình cách cài đặt với?Mình down tất cả về rồi giải nén ra không thấy file cài đắt đâu cả!Giúp mình nhé!Thanks!

Coed

Bạn ơi làm ơn chỉ mình cách cài đặt với?Mình down tất cả về rồi giải nén ra không thấy file cài đắt đâu cả!Giúp mình nhé!Thanks!

bạn giải nén ra 1 file iso tầm 600m, dùng phần mềm tảo ổ ảo để mount thành đĩa ảo

sau đó set up như bình thường

chúc bạn chơi vui ve

tui vừa test chơi cũng khá hay đó

chihieukt

Đề nghị toles tes & lại chỉ dẫn cách giải nén cho anh em

sax, cái này cài bình thg` mà: giải nén (nếu ra file 001, ... thì đổi lại r01,...), sau đó cài rùi Cr-ack (nếu có Cr-ack ) rùi vào chơi thui - tại xóa mất bộ cài rùi nên không nhớ rõ cách cài

Nhưng e cam đoan là game chắc chắn chơi được vì chính tay e test mà (máy e P4 còn vào được mà)

sau khi giải nén nếu ra file 001, ... thì đổi lại r01,... rùi tạo ổ dĩa ảo rùi cài thui

Các chủ đề có liên quan khác