Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
Hình đại diện của thành viên
By vinhphuc13
#737310 may a bao link dow Sango Hero 7 bi llok...zay cac a cho e xin laj link khac dj....e thank nhju.....

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By vinhphuc13
#737315 anh AD koa ljnk sango hero full Cr-ack choa e xjn vs...h e dang rat muon dc traj ngjem noa a ak`....e thank a nhju`...
By tctuvan
vinhphuc13 đã viết:anh AD koa ljnk sango hero full Cr-ack choa e xjn vs...h e dang rat muon dc traj ngjem noa a ak`....e thank a nhju`...

mới update lại link đó bạn vào lại trang 1 để xem nhé
viewtopic.php?f=232&t=94117
By haihung287
#997853 mình vào thấy folder sango 7 có 3 folder và 1 file rar... mình tải về hết hay sao ad??? với lại tải về xong cài thế nào? hướng dẫn giúp với TT.TT
By tctuvan
haihung287 đã viết:mình vào thấy folder sango 7 có 3 folder và 1 file rar... mình tải về hết hay sao ad??? với lại tải về xong cài thế nào? hướng dẫn giúp với TT.TT

3 folder là 3 cd. bạn tải về hết rồi nối với nhau bằng Hj Split
Được 3 files ISO, cài bằng ổ ảo. [Hướng dẫn] Daemon Tools Lite – Tạo đĩa ảo đa năng

Cài game như bình thường
By daigai
haihung287 đã viết:mình đã down và cài được nhưng lại bi thế này, ai xem giúp mình với

Bạn có thấy ở trên 3 folders ở mediafire có file rar đó, đó là cr-ack , tải về, rồi giải nén copy vào thư mục cài game thì mới chơi được
By haihung287
#998149 hux! mình đã down Cr-ack và chép vào folder game, tắt antivirus và khi click vào biểu tượng game thì không thấy động tĩnh gì cả @@ không có báo lỗi, không có chạy chương trình gì luôn, bạn giúp mình với
By daigai
haihung287 đã viết:hux! mình đã down Cr-ack và chép vào folder game, tắt antivirus và khi click vào biểu tượng game thì không thấy động tĩnh gì cả @@ không có báo lỗi, không có chạy chương trình gì luôn, bạn giúp mình với

bạn dùng windows 64 hay 32 bit? 64 thì chắc không chơi được đâu.
Thư mục cài game đường dẫn thế nào? window có hỏi copy đè file ko?
By haihung287
#998199 thư mục game lúc mình dùng deamon tool chép ra mình mặc định nằm ở ổ D nên chép vào ổ D:, à! window có hỏi copy đè file thì mình xác nhận là move and replace @@
Kết nối đề xuất: