ayyocan_nang

mở đầu game bạn sẽ chọn một trong các vị người đứng đầu trong game ( Tào Tháo, Tôn Kiên, Lưu Bị, Viên Thiệu,..) tùy vào mốc thời (gian) gian bạn chọn mà bạn sẽ có được nhũng tướng nhất định!

Sau khi chọn được thủ lĩnh, bạn sẽ bắt đầu game ( tùy vào mốc thời (gian) gian mà bạn sẽ có được số tướng và số thành nhất định, ví dụ như nếu bạn chọn mốc là giai đoạn đầu Tam Quốc thì Trương Giác sẽ có đông quân và thành nhất trong khi Lưu Bị chỉ có một thành và 2 thèng em) đừng quan tâm nhiều đến số tướng và số thành, cái này sau này chẳng là gì cả. các tướng của bạn cũng sẽ lên lv, cứ mỗi 2 tháng sẽ thiết triều một lần, đây là lúc bạn khen thưởng phong chức hay trang bị vũ khí hay thú cỡi mới cho tướng của mình

Ngoài các tướng có từ đầu và các tướng sau này sẽ theo bạn ( theo đúng cốt truyện) bạn còn có thể đi thu phục tướng, sau khi đánh thắng được đối phương, bạn có 4 sự lựa chọn

* dụ hàng ( cách này thường không thành công cho các tướng có sĩ khí và lòng trung cao)

* bắt sống ( nên bắt sống rồi về dụ hàng sau)

* chém đầu ()

* tha

Trong game, bạn sẽ cảm nhận được thế nào là sự khốc liệt của Tam Quốc, mỗi anh hùng đều các cứ một phương ra sức chiêu dụ nhân tài, hàng chục đội quân đánh nhau loạn xạ

Điểm đặc biệt hơn ở bản 7 là sức mạnh của các hero ( mạnh hơn các tướng thường ví dụ như Lữ Bố, Quan Vũ,...) bạn từng xem Tam Quốc, thấy cảnh một mình Lữ Bố xông vào hàng ngàn quân địch! trong game cũng thế, 1 chọi 1000 ( đúng 1 ngàn không điêu)

hệ thống vũ khí và thú cỡi cũng là điều đáng nói: vô cùng phong phú, bạn thử tưởng tượng ra cảnh Lữ Bố mình cởi Kì Lân Đen, tay cầm Phá Thiên Kích xông vào quân địch xem

ngoài ra còn phải nói đến hệ thống nhiệm vụ phụ!! các yêu quái, thổ phỉ lởn vởn khắp bản đồ để chờ bạn tiêu diệt

Ngoài ra còn có hệ thống Ngũ Đại Linh Thú xuất hiện tại 5 góc của map, bạn chỉ vào được tháp của linh thú khi vừa tiêu diệt được hang động của đệ tử nó

ngũ đại linh thú bao gồm: long, lân, quy, Phụng và một con gì nữa ( quên roài)

nếu bạn vừa hoàn thành game!! đừng vội mừng!! bạn chỉ được coi là hoàn thành game nếu bạn chơi xong phần cuối của trò này ( chỉ xuất hiện khi bạn chơi xong 1 trong các phần đầu)

năm 800 ( tức là sau thời (gian) tam quốc hơn 500 năm!!) bọn yêu quái vừa có từ thời (gian) Tam Quốc đột nhiên lớn mạnh vô cùng, chúng hình thành hai thế lực chống đối nhau. trong vai một vị tướng thời (gian) Tam Quóc ( tùy chọn) bạn sẽ chỉ huy 20 tướng ( cái này bạn cũng tự chọn) phát triển nhất tam quốc, vượt thời (gian) gian để tiêu diệt bọn quỷ. Đừng tưởng dễ!!!

Link mediafire mới 2014

hay link fshare:

pass: [email protected]

3 folder là 3 cd. bạn tải về hết rồi nối với nhau bằng Hj Split
Được 3 files ISO, cài bằng ổ ảo. [Hướng dẫn] Daemon Tools Lite – Tạo đĩa ảo đa năng
Cài game như bình thường.
Sau đó tải file .rar cùng thư mục 3 cd ở trên, giải nén cho vào thư mục cài game. Đó là file Cr-ack.

Việt hóa cho ai cần

CHú ý: Khi chơi game thì tắt diệt virus đi không có nó ăn mất file Cr-ack

Hướng dẫn toàn tập chơi tam quốc Sango7

Mình Có Mấy Bản Mod Của Game Nếu Bạn Muốn Thì Chơi Nha
1. Mod Hoang Tưởng Chi Thánh Chiến
2. Lưỡng Tống Phong Vân
3. Mỹ Nhân Ngư

Sango Heroes 7 game nhập vai + chiến thuật

em KẾT game này lắm nhưng hok có hình ảnh nên hok biết bản này thế nào cả mong bác post hình ảnh lên hok alf em cho die đó

Đề nghị chủ topic coi lại link !

Cảnh báo: Nhiều lần toshehehe post link rất vô ý thức ! Lần sau lặp lại bạn sẽ bị ăn thẻ đấy !

thanhnha0805

link vì lâu quá kô ai down nên vậy , theo tui biết thì sango7 chỉ có link mega , còn link adrive là do admin của ghvn up lên nên bạn có copy paste cũng ghi rõ lấy từ đâu của ai để tôn trọng người up để mem của ghvn qua đây phán cho 1 câu ăn cắp là cả forum đi ăn cháo

mr_huy_2004

link vì lâu quá kô ai down nên vậy , theo tui biết thì sango7 chỉ có link mega , còn link adrive là do admin của ghvn up lên nên bạn có copy paste cũng ghi rõ lấy từ đâu của ai để tôn trọng người up để mem của ghvn qua đây phán cho 1 câu ăn cắp là cả forum đi ăn cháo

đúng là mình copy từ forum khác qua để sẻ chia cho tất cả người nhưng không phải là forum bạn nói nên nói mình ănn cắp từ forum ghvn là hơi quá vì forum mình copy cũng có ghi nguồn đâu, internet là sẻ chia nên chuyện mình copy mà bị phán là ăn cắp thì....

Đề nghị chủ topic coi lại link !

Cảnh báo: Nhiều lần toshehehe post link rất vô ý thức ! Lần sau lặp lại bạn sẽ bị ăn thẻ đấy !

sẽ rút kinh nghiệm , mong bác bỏ qua

game này tiếng trung quốc hả bác,tiếng trung quốc thì sao mà chơi dc

Nhìn thì đẹp đấy

Nhưng mà bác post giùm cái cấu hình.

Mí lại đây là TA hay là TQ đấy

kim_thao124

bị lỗi nhưng tiếng tàu nên thua , để kiếm link khác down chắc do file bị lỗi

vinhphuc13

Re: Sango Heroes 7 game nhập vai + chiến thuật

may a bao link dow Sango Hero 7 bi llok...zay cac a cho e xin laj link khac dj....e thank nhju.....

vinhphuc13

anh AD koa ljnk sango hero full Cr-ack choa e xjn vs...h e dang rat muon dc traj ngjem noa a ak`....e thank a nhju`...

tctuvan

Trích dẫn từ vinhphuc13:
anh AD koa ljnk sango hero full Cr-ack choa e xjn vs...h e dang rat muon dc traj ngjem noa a ak`....e thank a nhju`...

mới update lại link đó bạn vào lại trang 1 để xem nhé
viewtopic.php?f=232&t=94117

mình vào thấy folder sango 7 có 3 folder và 1 file rar... mình tải về hết hay sao ad??? với lại tải về xong cài thế nào? hướng dẫn giúp với TT.TT

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ haihung287:
mình đã down và cài được nhưng lại bi thế này, ai xem giúp mình với

Bạn có thấy ở trên 3 folders ở mediafire có file rar đó, đó là cr-ack , tải về, rồi giải nén copy vào thư mục cài game thì mới chơi được

hux! mình đã down Cr-ack và chép vào folder game, tắt antivirus và khi click vào biểu tượng game thì không thấy động tĩnh gì cả @@ không có báo lỗi, không có chạy chương trình gì luôn, bạn giúp mình với

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ haihung287:
hux! mình đã down Cr-ack và chép vào folder game, tắt antivirus và khi click vào biểu tượng game thì không thấy động tĩnh gì cả @@ không có báo lỗi, không có chạy chương trình gì luôn, bạn giúp mình với

bạn dùng windows 64 hay 32 bit? 64 thì chắc không chơi được đâu.
Thư mục cài game đường dẫn thế nào? window có hỏi copy đè file ko?

thư mục game lúc mình dùng deamon tool chép ra mình mặc định nằm ở ổ D nên chép vào ổ D:, à! window có hỏi copy đè file thì mình xác nhận là move and replace @@

Các chủ đề có liên quan khác