Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By thedevil_wearsprada62
#956622 chỗ đó nằm ở đâu vậy đại ca, em hơi gà

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Maccus
By dung_hitle
#956624 ai chỉ mình cài với mình mới cài đâu tiên chả biết cài sao có video hướng dẫn config rồi mà .còn lại chạy server 0 1 2 nếu bản SS6.3 còn chạy serverstart rồi chạy gameserver với bản SS6.2
By a_v_c_e_s_k
#956625 mình đã chiến được rồi . mà không copy mu maket(viethoa) vao VMware dc chỉ mình với. mình sài VMware 6 ( không cài dc bản 8 )

Và thấy 1 số lỗi như này.

kô nhấn dc chữ (A) bảng master ấy, nhấn vào là diss

mumaket có sẳn trong SV thi add dc all item co socket. nhưng cứ vào add item thi báo lỗi bắt reset vault

và còn nhiều lỗi nữa. mong bạn fix giùm. vì la free nên không thể không có lỗi

du sao cũng Thank bạn rất nhiều.mà mình không bit nút thank ở đâu chi minh với
By diaryofprincess
#956626 mình đã chiến được rồi . mà không copy mu maket(viethoa) vao VMware dc chỉ mình với. mình sài VMware 6 ( không cài dc bản 8 )

Và thấy 1 số lỗi như này.

kô nhấn dc chữ (A) bảng master ấy, nhấn vào là diss

mumaket có sẳn trong SV thi add dc all item co socket. nhưng cứ vào add item thi báo lỗi bắt reset vault

và còn nhiều lỗi nữa. mong bạn fix giùm. vì la free nên không thể không có lỗi

du sao cũng Thank bạn rất nhiều.mà mình không bit nút thank ở đâu chi minh với Chắc bạn chưa cài VMWare tool rồi. chứ VMWare 4.0 đã có VMWare tool rồi nói chi tới bản 6. Bạn tham khảo cách cài trang chủ nhe. Chỉ nhấn vào đợi update tool thôi mà rồi copy thoải mái.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất: