Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By gnuh_gnauq
#947214 Chơi trò này muốn "sướng" hơn thì tải thêm cái tool Đảm bảo bá đạo vô đối luôn Tool trò này chán, thực tế ép vũ khí cái element cuối trong orochi Z vào chém lính bản Z mới phê

Sengoku basara 3 Utage j đó tiếng nhật giả lập wii ấy, chặt chém sướng tay, cái dolphin mới nhất chơi dc full speed đó, nhưng độ phân giải phải chỉnh thấp xuống để tránh bị slow lúc nhiều lính, trò đó đánh hay nhưng story mode thì quá ít, không có nhiều như WO hay DW :v ^

^

Koei nó không ra serries này trên PC nữa, chứ em vẫn chơi đều đều với thằng em, chơi cái DWX combo không thích.

Samurai Warrior là giả lập PS2, có bản 2 trên PC, chắc cái serries này sida nhất của Koei. Combo cũng chán.

Sengoku là Sengoku Bassara, trên dolphin Combo chuột phê lắm bác ạ, đang cày gần full rồi, mỗi tội nặng chơi bản 3 giả lập nó cứ chậm chậm dù FPS>60. bản 2 trên PS2 tên là Devil King quái đông nhất trong họ KOEI luôn. quật quật tí đã 1000 kill

Chơi rất nhiều game thấy bá nhất là Mitsunari Ishida, Yukimura thì tuỳ bản, Oda thì phải biết combo, còn keji chỉ đi quét lính oh mình biết ít quá tại mình mới chỉ chơi trung thành với 2 tựa game DW với SW mà

với cả mình không ưa game giả lập lắm, nhiều đợt hứng lên down về, config các kiểu mà chơi cứ bị khó khó
By loa4vitinh
By leanhhung39
#947218 các bạn cho mình hỏi là cái Orochi Z ấy, toàn bản eng 80% thôi à, không có bản Eng full 100% nhỉ ?

Tháng 8 ra One Piece pirate warriors 3 trên PC kìa, có bác nào hóng không , hay là DMC4 SE cuối tháng 6 ra rùi, cùng thể loại chặt chém Cái One Piece pirates Warriors 3 mình mong từng ngày ấy chứ. còn cái dmc4 thì không hóng lắm
Kết nối đề xuất: