Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By nguoimoiquen2008
#947121 Hôm nay mình xin giới thiệu 1 số mod hay cho GTA 4.

Anh em cần cái GTA 4 bản gốc tại đây đã nhé
GTA IV - Grand Theft Auto 4 ( Super Compressed )

1. GTA IV Graphics mod

Video Trailer

Screen

Download

Enb series
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! hướng dẫn : chép đè vào folder GTA IV

Road Texture
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! hướng dẫn : khi giải nén ra sẽ thấy file gtxd.img , copy file đó theo đường dẫn (Grand Theft Auto IV\pc\data\cdimages)

you're done !

Red Sky Bug Fix
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! hướng dẫn : chép vào folder texture theo đường dẫn (GTA IV/pc/texture)

Weapons pack
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! hướng dẫn : dùng sparkIV hay OpenIV mở file Weapon.img theo đg dẫn (GTA IV/pc/models/cdimages/Weapon.img)

rồi import all file vừa down về và rồi save

Realistic Weapon Sounds pack
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! => dùng sparkIV hay OpenIV mở file resident.rpf trong (Grand Theft Auto IV/pc/audio/sfx)

và import file Explosions.ivaud and Weapons.ivaud rồi save lại

you're done !

2. GTA EFLC Graphics mod
Screen

Download

Enb Series
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! => down về giải nén rồi quắng hết mọi thứ vào folder GTA EFLC

3. Maps Mod

SAkina_Autopolis
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! hướng dẫn : copy everything to GTA IV/EFLC folder

You're Done !

Hướng dẫn mod xe GTA IV
1. download
SparkIV
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

2. download cars , vào
đây
chọn xe mình thích rồi down về Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

3. mở sparkIV lên và tìm file vehicles.img theo đường dẫn (GTA IV/pc/models/cdimages)

4. replace cars bằng cách bấm import và chọn files vừa down (file name.WFT và file name.WDR) xong thì bấm nút save

You're done !

A Short Movie

(Find Dimitri in Desert)

Desert IV Mod
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

khi down về sẽ thấy file "readme.txt" mở file đó bằng notepad để xem hướng dẫn mods

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By loitraitim_lt
By girlbroweyes_2011bk
#947328 Bạn ơi, mình dùng OpenIV mở cái đường dẫn trên được rồi, còn cái "rồi import all file vừa down về và rồi save" là sao vậy bạn. Mình mới chơi GTA4 lần đầu.
By luudieuha
#947329 Bạn ơi, mình dùng OpenIV mở cái đường dẫn trên được rồi, còn cái "rồi import all file vừa down về và rồi save" là sao vậy bạn. Mình mới chơi GTA4 lần đầu. có nghĩa là bạn giải nén file vừa down về rồi replace mấy file cũ trong đó bằng mấy file mới của mình nếu dùng sparkIV có lẽ sẽ dể hiểu hơn (mình cũng đang dùng sparkIV)
By hoangkhws
#947330 con máy cùi mình chơi low all còn không nổi huống hồ chi là cái này nhìn cho thèm thêm
By sarsnoel1285_fx
#947331 2 cái code cuối phải import thì mình k biết làm rồi, mà kéo xuống dưới cùng lại có cái gì nữa, ghi rõ ràng tý bạn ơi, cái cuối là tổng của tất cả các cái trên à...
By girl_lonely_812
#947339 2 cái code cuối phải import thì mình k biết làm rồi, mà kéo xuống dưới cùng lại có cái gì nữa, ghi rõ ràng tý bạn ơi, cái cuối là tổng của tất cả các cái trên à... không , cái cuối là map mod (phần bonus ấy mà)
Kết nối đề xuất: