Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By hoahuong17358_ForeverOneLove
#947416 shader 2.0 nó thế này đây bác Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! uhm! mình cũng vậy đó! mà trừ khi mình gõ map dang training

1 phần giảm FPS là phần sound! bạn xoá sound nó sẽ lên fps cho bạn! nhưng mà! xoá sound rồi thì chơi mất cảm giác hay rồi!

pen dual core e5300 ram 1gb card g33/g31 256mb low hết giật muốn tung chảo cấu hình như bạn thì mình đã có thể chơi được mức low rồi đấy! có thể do tinh chỉnh trò game hay do hệ thống máy của bạn có phần lỗi!

các bạn tải addons này để thêm thú vị cho l4d2 nhé!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

BẠN MUỐN CHƠI L4D2 với đối tác ngồi cạnh mình thay vì online chờ người chơi!

tải nó về

bỏ vào( định dạng là :Steam/steamapps/common/left 4 dead 2/left4dead2/cfg )

vào trò chơi!

các bạn gõ ví dụ là map c1m1, sau khi tải màn hình trò chơi xong! trong trò chơi bạn mở bản command:

gõ sv_cheats 1

gõ exec splitmode.txt

bạn đã có 1 đối tác ngồi cạnh mình cầm máy console chơi cùng! màn hình sẽ chia làm 2 như này
By new_world
#947417 Bài viết của ông này nuột lắm , hồi trước tui cũng download game ông này nên các bạn tin tưởng mà chơi nhé
By thlinh88
#947418 có lẻ là nhân viên valve hồi đó đi học cô giáo không zaj số 3 cho nên bây h không biết half life 3 l4d 3 không phải đâu bạn! tại vì nếu L4D3 ra đời phải cho cải tiến về độ họa! lẫn cách chơi! và nâng cấp một số nữa! nếu như ra L4D3 mà vẫn như L4D2 VÀ L4D thì có lẽ hãng valve sẽ không ra mà thay vì cho sản xuất l4d3 thì hãy cho ra đời các mod hay cho l4d2 thì sẽ tốt hơn!

Bài viết của ông này nuột lắm , hồi trước tui cũng download game ông này nên các bạn tin tưởng mà chơi nhé Oh chúa! mình không nghỉ là sẽ gặp lại bạn nữa sym à! rất vui vì mình được gặp lại người bạn cũ trong diễn đàn này! nếu gặp sym ở đâu đó! tui sẽ bắt sym vào quán cafe uống với mình cho bớt tâm sự đấy! tui nhớ các bạn cũ lắm!
By Calbex
#947419 ko pit chơi qa tunggle có ping cao không , chứ chơi ngại nhất ping cao về chả chơi đk cái gì
Kết nối đề xuất: