Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By phuc_n_h
#946798 có bị has stoppeedworrking k thớt mình tải hầu như tất cả các bản đều bị lỗi này chán ghê
By keou_303
#946799 bản này fix FPS hết rồi đúng không thread, mình tải mấy bản full update tùm lum rồi vẫn tụt fps
By ohle.com94
#946800 có bị has stoppeedworrking k thớt mình tải hầu như tất cả các bản đều bị lỗi này chán ghê không bị lỗi gì hết nhé.ram 4gb cũng vào dc.gần 300 lượt down rồi k thấy nói lỗi gì cả.yên tâm down các bạn à.bản này ngon nhất cho chơi đơn rồi.cài lại nhanh.k cắt gì cả.như mình đã nói chỉ up lên theo mình thôi.up lên 1.4>>>bị sụt fps trầm trọng.do đó có dlc đã lâu nhưng mình k up lên nữa.đành chịu thôi.game này fail port rồi.
By Dermot
#946801 không bị lỗi gì hết nhé.ram 4gb cũng vào dc.gần 300 lượt down rồi k thấy nói lỗi gì cả.yên tâm down các bạn à.bản này ngon nhất cho chơi đơn rồi.cài lại nhanh.k cắt gì cả.như mình đã nói chỉ up lên theo mình thôi.up lên 1.4>>>bị sụt fps trầm trọng.do đó có dlc đã lâu nhưng mình k up lên nữa.đành chịu thôi.game này fail port rồi. z để down thử tks bác tại k bk máy bị lỗi j mà down của namquang jenty phonghanh đều bị lỗi h rán down thêm bản này xem s
Kết nối đề xuất: