Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By Pickworth
#939938 Mấy bạn cho mình hỏi chút, có j sai box thông cảm dùm nha

Tình hình h game Cr-ack offline mấy file đó hay bị nhận nhầm là virus quá, mấy năm trước ít khi lắm. Mà mình hồi đó xài avira free, giao diện cũ dễ apply bỏ qua nó vô diện k phải virus, với có phần tuỳ chọn exit. Nhưng h update mới giao diện khó vãi chưởng + nó không thoát hoàn toàn được nên mình cần tìm 1 phần mềm diệt virus mới

Đại loại là:

-Phát hiện được mấy file virus/marwale mới + bitcoin ngầm + vớ vẩn như các AV bình thường ( Vì mình cũng hay chơi online lậu )

-Dễ dàng cho các file Cr-ack, file tùy chọn vô diện k phải virus 1 cách đơn giản nhất, không xóa hoàn toàn file ngay và luôn, lấy lại file nhận là virus dễ dàng

-Đơn giản gọn nhẹ, scan offline chứ đừng online rồi backup to server như bọn Norton, Kis .v.v...

Thanks!
By angel_lovely_08
#939945 Eset đê, trc mình có dungf KIS, Norton, Avira, Avast đều thấy chiếm nhiều bộ nhớ và CPU, vài cái khi hệ thống bị dính virus nó del file làm cài lại windows lun, xài eset từ 2011 chưa phải cài lại windows lần nào và cũng nhẹ, key thì dễ tìm
By khungtroimongmo_20102005
#939948 Vậy còn cái chức năng tùy chọn cho vào/ loại bỏ 1 file nào đó ra khỏi diện virus 3 cái trên đều đơn giản phải không?

Thanks để em thử... Trước avira phải làm mấy lần ở mấy phần cài đặt liền mệt vãi
By kuku_t3
#939949 Mình thấy KIS với BIS giờ cũng nhẹ nhàng hơn nhiều rồi, không nhận nhầm nhiều như những AV khác. Với lại không biết máy bạn thế nào, có mạnh không?

Vote cho Kaspersky Endpoint Security (bản dùng cho doanh nghiệp), bên box Kaspersky có key dùng đến 2017 đấy
By minhcsg1967
#939951 Dùng kis đi bạn, mấy cái free hay nhận nhầm lắm Chương trình anti nào cũng nhận nhầm hết !

Chứ nói free hay nhận nhầm thì hơi quá !
By ckv_nat
#939952 Chương trình anti nào cũng nhận nhầm hết !

Chứ nói free hay nhận nhầm thì hơi quá ! ít vs nhiều khác nhau mà bạn , thớt muốn anti cho game lậu thì chỉ có windows defender mới thõa thớt thôi
By chjp01
#939953 Chương trình anti nào cũng nhận nhầm hết !

Chứ nói free hay nhận nhầm thì hơi quá ! Tiền nào của đó, cứ quất cái đắt nhất mà dùng. dù gì VN cũng toàn kiếm key với Cr-ack thôi
Kết nối đề xuất: