nhantd97

Trích dẫn từ tctuvan:
Bạn chép lại cr rồi lại cài đè mod lại chưa? Vẫn lỗi à, nếu vậy có lẽ có chỉ hoạt động tối với 1666 rồi
Vậy phải xóa game và tải lại bản 1666 hả? Nếu thế có mất save game không?

tctuvan

Save game nó nằm ở đây Documents/ Mount and Blade warband saves/ nên bạn yên tâm không mất.

nhantd97

Trích dẫn từ tctuvan:
Save game nó nằm ở đây Documents/ Mount and Blade warband saves/ nên bạn yên tâm không mất.
Thế cho mình bản 1666 luôn đi :)

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ nhantd97:
Trích dẫn từ tctuvan:
Thế cho mình bản 1666 luôn đi :)

1166 đây nhé
Code:
ftp://ftp.taleworlds.com/mb_warband_setup_1166.exe

nhantd97

Các cung điện khác đều vào được, chỉ riêng cung điện của Đại Việt là bị lỗi thôi ( vào cung nói chuyện một tí là bị out ra)

under1503

Trích dẫn từ nhantd97:
Đang chơi thì bị lỗi này, có bác nào giúp với

Mình cũng bị lỗi này, cả 2 bản đều bị @.@.

tctuvan

Thử gỡ hết ra cài lại bản 1.66 đi. Rồi cài đè mod lên xem còn lỗi ko. Bạn cũng nên cài directx 9c cho windows xp

under1503

Trích dẫn từ tctuvan:
Thử gỡ hết ra cài lại bản 1.66 đi. Rồi cài đè mod lên xem còn lỗi ko. Bạn cũng nên cài directx 9c cho windows xp

Máy mình windows 7 nhưng mà cũng bi lỗi văng ra ngoài như vậy. Cứ vào thành Đại Việt và đánh cùng 1 tướng của Đại Việt là bị văng

tctuvan

Do bản mod này bị lỗi đó rồi bạn. Chỉ còn cách là đừng vào thành đại Việt nữa

under1503

Trích dẫn từ tctuvan:
Do bản mod này bị lỗi đó rồi bạn. Chỉ còn cách là đừng vào thành đại Việt nữa

Có 1 vài trận đánh lớn mình cũng bị văng game như vậy. Chẳng biết là do lỗi gì ???

tctuvan

Thử xem có mục chỉnh độ phân giải thì giảm đi. Trong khi chơi thì cũng tắt hết các phần mềm khác đi

under1503

Mình có nhiệm vụ thăm người yêu, bảo là nó ở Khai Thành, sao mình không tìm được con bé đó nhỉ

UnoKenji

Trích dẫn từ nguyenholy:
sao em down Mod trên mega không được

Mình củng vậy không down Mod 1.1 trên mega được, nó hiện đám mây bao quanh chử M load xong đứng luôn không chuyển sang phần down :banghead:
Ai up wa liên khác dùm cái GoogleDrive đi :clap:

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ UnoKenji:
Trích dẫn từ nguyenholy:

Mình củng vậy không down Mod 1.1 trên mega được, nó hiện đám mây bao quanh chử M load xong đứng luôn không chuyển sang phần down :banghead:

Dùng trình duyệt gì đó? Rất f5 refesh tải lại đi. hay chuyển qua firefox dùng tải ngon lành.

UnoKenji

Trích dẫn từ daigai:
Trích dẫn từ UnoKenji:
Trích dẫn từ nguyenholy:

Dùng trình duyệt gì đó? Rất f5 refesh tải lại đi. hay chuyển qua firefox dùng tải ngon lành.

Đã dùng Firefox down ngon, tài toàn xài IE, coccoc, google Chrome

Các chủ đề có liên quan khác