Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By chuonggio24
#939873 offline nhưng cho hỏi chút có chơi LAN với bb được k nhỉ??? muốn chơi zombie LAN mà không bít tìm bản nào chơi được
By erjka_kon
#939874 download bản full game xong nhét cái mod 14 mb vào có dc không bạn? mình down bản full 4 share còn nhanh hơn kéo torrent
By chuyentinhhacgiay_14
#939875 download bản full game xong nhét cái mod 14 mb vào có dc không bạn? mình down bản full 4 share còn nhanh hơn kéo torrent khuyên bạn nên dùng bản torrent vì bản đấy đã được tinh chỉnh cho mục đích offline với bot còn bạn dùng vào bản khác thì mình không đảm bảo thành công mà link torrent này seed rất ổn định nên download đâu có chậm hơn fshare hay 4share đâu bạn
By nguyenthethanhminh_2391990
#939876 offline nhưng cho hỏi chút có chơi LAN với bb được k nhỉ??? muốn chơi zombie LAN mà không bít tìm bản nào chơi được chơi lan thì bạn dùng hamachi nhé( mà nếu muốn chơi lan với bạn bè thì bạn không nhấ thiết phải download bản này đâu vì bản này chủ yếu để chơi với bot thôi, cứ dùng bất cứ bản COD MW 2 nào cũng được rồi dùng hamachi tạo mạng lan ảo chơi với nhau thôi ), chế độ zombie thì mình chưa tìm được nếu tìm được sẽ share trên 2pic này luôn
By boyprotuyenvo
#939877 download bản full game xong nhét cái mod 14 mb vào có dc không bạn? mình down bản full 4 share còn nhanh hơn kéo torrent trong cái link bản fulll này đã cài sẵn dlc và các thứ cần để chơi với bot rồi bạn ạ, cái link 13mb chỉ thêm thắt 1 chút vào thôi nếu bạn dùng cho bản game khác thì sẽ không được nhé
Kết nối đề xuất: