Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By koolboy_style
#939738 e định dow về chơi mà nặng quá sợ chơi k được tốn công sức nên nhờ mấy a giúp đỡ.

máy nhà em : CPU Q8400,Ram 8gb ,main ep43t VGA zotac gt630 edit 2gb thì kéo nỗi low k ạ .. nếu k nỗi thì nâng cấp gì mới nỗi ạ mong mọi người giúp đỡ thích game này nhà đang có gta city , gta san,gta 4 h thích gta 5 qá
By tron_hoc
#939750 e định dow về chơi mà nặng quá sợ chơi k được tốn công sức nên nhờ mấy a giúp đỡ.

máy nhà em : CPU Q8400,Ram 8gb ,main ep43t VGA zotac gt630 edit 2gb thì kéo nỗi low k ạ .. nếu k nỗi thì nâng cấp gì mới nỗi ạ mong mọi người giúp đỡ thích game này nhà đang có gta city , gta san,gta 4 h thích gta 5 qá Chơi dc đó bạn.
By Garmann
#939752 e định dow về chơi mà nặng quá sợ chơi k được tốn công sức nên nhờ mấy a giúp đỡ.

máy nhà em : CPU Q8400,Ram 8gb ,main ep43t VGA zotac gt630 edit 2gb thì kéo nỗi low k ạ .. nếu k nỗi thì nâng cấp gì mới nỗi ạ mong mọi người giúp đỡ thích game này nhà đang có gta city , gta san,gta 4 h thích gta 5 qá nếu có điều kiện thì nâng CPU, còn không thì như vậy chơi cũng được
By amye_lht
#939754 e định dow về chơi mà nặng quá sợ chơi k được tốn công sức nên nhờ mấy a giúp đỡ.

máy nhà em : CPU Q8400,Ram 8gb ,main ep43t VGA zotac gt630 edit 2gb thì kéo nỗi low k ạ .. nếu k nỗi thì nâng cấp gì mới nỗi ạ mong mọi người giúp đỡ thích game này nhà đang có gta city , gta san,gta 4 h thích gta 5 qá

sao giống của mình thế
By hong_hai
#939757 Tiện thể trong top cho mình hỏi là cấu hình máy mình: Intel Core i3-4150, GeForce GTX 750 Ti, ram 8GB (2 x 4GB) DDR3 Bus 1600, chiến nổi gta V k nhỉ
By kangtadang35
#939758 Pen4 630 2 nhân, 3gb + HIS7850 ICQx2 2Gb 256bit DDR5 + 4Gb ram chơi được không mấy thím
Kết nối đề xuất: