Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By be_can
#939504 Mình làm lại topic này để cập nhật thêm một số game mới nữa mong các bạn ủng hộ mình! Như các bạn thường thấy trên Anime galgame là thể loại game phân tích tâm lý nhân vật nữ trong game nhằm đưa ra quyết định để tiến tới Happy Ending (nói nôm na là cua gái đó) Đây là 3 galgame đã được Việt hoá mình sưu tầm được

1.Clannad

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!:
Nếu ai từng mê bộ anime cùng tên thì chắc cũng sẽ dành 100% tình yêu cho game này
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

các bạn nào bị lỗi Font tải thử bộ Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! tét thử nghen:
2.SYMPHONIC RAIN

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!:

Một tựa game nhẹ nhàng và sâu sắc hơn cùng với những bản tình ca ngọt ngào và lắng động! mình thấy rất ấn tượng với khung cảnh và tình huống game và cả những cơn mưa bất tận (PS: các bạn nên để chế độ tự động đánh đàn để dễ đạt Happy ending hơn và bạn nên yêu Ari hay Tora nha vì mình thấy ending với 2 chị em này rất là thích)
[B]Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
[B]Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!:
Link dành cho ai biBấm vào đây để đăng nhập và xem link![/U] chữ

Còn cái này cho bạn nào thích những bài hát trong game ( mình là mình thích nhất bài số 3 của Torfa) Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

3.NARCISSU

Mất khá nhiều thời gian mình mới tìm được game này. Một game vô cùng nhẹ nhàng và hết sức sâu sắc.Với hình ảnh đẹp âm nhạc là điểm nhấn cũng với cốt truyện hay cực kì sẽ khiến bạn không thể rời mắt khỏi màn hình ( bắng chứng là mình chơi game tới 3h sáng rồi ngôi post bài nè)
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! nóng hổi đây!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! nữa nè
Down Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! này về sửa lỗi game nha!
Còn cái này là ngoại truyện ai lỡ yêu game này rồi thì đọc nha! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

4. PRINCESS EVANGLIE

Mình còn đang test link nếu bạn nào rảnh thì test phụ mình rồi đóng góp ý kiến vs mình nha Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
P/s máy bạn nào vào link MF bị Block thì copy link rồi mở tab mới chép vào nha

Bây giờ sẽ là một game thể loại hoàn toàn mới( có cảnh 18+ nữa nghen)

SAYA NO UTA (full Viếtsub)

Nói thiệt là mình chưa test game này nữa nhưng nghe nói là nó rất hay và cực kì ý nghĩa có cảnh kinh dị và cảnh nóng nữa nên các bạn nhớ cân nhắc thiệt kĩ, nhớ coi chừng phụ huynh nữa đó! Theo mình biết thì game sẽ tương đối mất thời gian và nó giống nhưng một cuốn tiểu thuyết vậy đó. Cũng giống như mấy game trên quyết định của bạn sẽ quyết định kết thúc của game!

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! cho bạn nào hứng thú:
Pass: endless4share
các bạn test thử rồi cho ý kiến nha!

Mong được sự quan tâm của các bạn

THANKS

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Florinio
#939525 Chúc thớt đông khách để kéo sáng test thử

p/s: link Patch mediafire NARCISSU bị error rồi nhé
By vyt_buon
#939527 Chúc thớt đông khách để kéo sáng test thử

p/s: link Patch mediafire NARCISSU bị error rồi nhé Mình sửa link rồi đó bạn tại hôm qua buôn ngủ quá nên nhầm
By nguyenthanhanh_nguyenthanhanh
#939536 Game không có link fshare ah, đang muốn thử loại game này May game nay nhe tai nhanh ah bạn
By socolasua_qnq07
#939540 Mới quay tay hôm qua xong giờ lại gặp bài này ? Toan2 game trong sáng không ah bạn ơi! chỉ có game cuối là 18+ ah! Nếu bạn muốn tìm thêm game 18+ (ko che full action) thì vô đây Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

có thế giới 18+ là đây :neptune:
Kết nối đề xuất: