Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By miumiususu1
By Sidwell
#939573 Xin bạn nếu muốn tổng hợp thì hãy dùng link của nhóm, bạn reupload như vậy có thể làm link tải của chúng tui bị die, sau này muốn tìm link tải sẽ rất khó. Bởi fshare có chính sách nếu file lâu ngày k được tải fshare tự động xóa link. Lỡ như mất link thì những người sau này cũng sẽ rất khó tìm và tải về. oh, xin lỗi bác, mình hứa là sẽ thêm link trang gốc của nhóm các bác, dạo này mạng chậm chờn quá nên thêm vào hơi chậm mong bác thông cảm, vì mình sợ link die nên mới reupload cho đảm bảo.
By ngochuyen_1393
#939575 up cho cái game mount and blade warband đi game đấy mình chưa thử nhưng thấy trên topic này có Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

nếu cần thiết mình sẽ reupload
By Alike_lovely
#939576 game FF8, darksiders nữa đâu, thớt cố up hết đi

& những game nào mà dc vietsub trên YT như của nhóm BK Team hay gì khác thì up luôn cho ae còn biết

thằng gg nó loại Dien dan khỏi danh sách tìm kiếm rồi nên h vắng là phải, cứ up đi từ từ rồi người ta biết, không thì up lên voz f17 ấy, mem đông vl ra từ từ mình sẽ up hết những game bác nói, mạng dạo này chậm chờn quá nên chưa up được
Kết nối đề xuất: