Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By diemphuong_229
#929445 Có những bản update nào rồi vậy mọi người ? Hình như mình mới có bản gốc thôi, chưa cài thêm bản nào nữa hết. Ai có link mấy bản update đó cho mình xin luôn nhé lại thêm 1 ng không chịu đọc info NOTE: This addon release requires ONLY The.Sims.4-RELOADED. All updates etc.

included. chỉ cần game base

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By langtu_sitinh200699
#929446 sao bị lỗi này là sao?? cài game lại 3 lần rồi mà lỗi vẫn vậy. mình cài bản the sim 4 digital deluxe edition rồi cài get to work.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By huonggdxh
#929447 sao bị lỗi này là sao?? cài game lại 3 lần rồi mà lỗi vẫn vậy. mình cài bản the sim 4 digital deluxe edition rồi cài get to work.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! bác update lên chưa hình như bác thớt k có post mấy cái bản update
By phattai83838383
#929448 bác update lên chưa hình như bác thớt k có post mấy cái bản update get to work đâu cần update. nó chỉ đòi bản base thôi. mà hồi tối có update lên 1.4 luôn rồi, vô cũng hiện ra lỗi như vậy. giờ đang down lại cái base của thằng reloaded đây, không biết được không nữa
Kết nối đề xuất: