nanalv_08

Zack Zero tựa game 3D hành động phiêu lưu vô cùng hấp dẫn sẽ đưa bạn vào một thế giới của siêu năng lực.Anh chàng nhân vật chính trong game do bạn điều khiển sở hữu sức mạnh của các nguyên tố trong tự nhiên :nước,lửa,đất đá.Mỗi nguồn năng lượng đều ẩn chứa một nội lực tiềm tàng đi kèm với những đòn thế vô cùng đẹp mắt và ấn tượng.

Hệ thống cạm bẫy chướng ngại vật và lũ quái cản đường thực sự sẽ làm cho bạn phải choáng ngợp bởi sự sáng tạo trong thiết kế.Đa dạng hóa các địa hình xuất hiện trong game tạo cho Zack Zero nét mới mẻ qua từng màn chơi.Một bức tranh 3D tổng thể giàu màu sắc.

Có thể nói game chính là sự phô diễn sức mạnh của anh chàng Zack,bạn có thể cảm nhận được sự khéo léo qua những pha leo trèo bật nhảy trong rừng rậm hay trên các vách đá trong núi lửa..,ngoài ra Zack còn có khả năng chuyển đổi giữa ba nguồn năng lượng khác biệt đi kèm hệ thống kĩ năng đòn đánh combo có thể nâng cấp.Cấp độ cao nhất mà ở đó sức mạnh của Zack đạt mức tối đa là cấp 20.Thật sự thì chưa cần tới đạt đỉnh,các pha tấn công cũng đã có thể làm cho bạn phải mê mẩn vì độ chất chơi và hoành tráng.

Zack Zero với phong cách chủ đạo là hành động phiêu lưu,ngoài việc chống lại lũ quái vật thì trên đường đi bạn còn phải sử dụng trí thông minh để giải các câu đố và khả năng điều khiển khéo léo vượt qua các chướng ngại.Rất nhiều thử thách đang chờ đón.Sản phẩm chất lượng mang đầy tính sáng tạo.Đừng chần chờ thêm nữa,bạn sẽ phải hối tiếc khi bỏ qua cơ hội được sở hữu một game tuyệt vời như thế này.

System Requirements:

• OS: Windows XP, Windows Vista SP1, Windows 7 or Windows 8
  • Processor: 2.0Ghz Intel Core 2 Duo Processor or AMD equivalent
  • Memory: 2 GB RAM
  • Graphics: Nvidia 8600 GT 512 MB Video Card or AMD equivalent
  • DirectX®: 9.0c
  • Hard Drive: 4 GB HD space

Repack Information:

-Audio: Lossless

-Install time: 3 -> 5 mins

-Size: 712MB

[HIDE]

lonely4emy

Game nhìn đẹp quá, i5 3470 HD 2500 nổi không bác Game này nhẹ mà. cấu hình máy bạn thừa sức.

"Audio: Lost" là sao hả bác Là bị mất đó. Mình không biết cái đó trong game gọi là gì cả nên viết đại vậy thui.

chuot_ham

Là bị mất đó. Mình không biết cái đó trong game gọi là gì cả nên viết đại vậy thui. Mất có nghĩa là xóa luôn audio hả bác

littledream77

Là bị mất đó. Mình không biết cái đó trong game gọi là gì cả nên viết đại vậy thui. cắt âm thanh cũng hơi nhàm

bff_pro

cắt âm thanh cũng hơi nhàm Tác phẩm đầu tay nên vậy thui. các bạn thông cảm.

RiP mất audio thì phải sửa lại phần Deleted chứ nhỉ. Mà RePack game thì không nên cắt mất audio . Chỉ cắt những thứ không cần thiết như movie intro hay ngôn ngữ thôi. Trước mình cũng RiP Audio kiểu này nhưng m à chơi game nó mất hay

blue_page3006

Đính chính với mọi người:Game này nhẹ nên áp dụng phương pháp nén là chủ yếu, không có cắt bỏ phần nào hết....

bạn ý chưa rõ lắm các bạn thông cảm cho..

maiyeu24880

Đính chính với mọi người:Game này nhẹ nên áp dụng phương pháp nén là chủ yếu, không có cắt bỏ phần nào hết....

bạn ý chưa rõ lắm các bạn thông cảm cho.. À hóa ra vậy. Tưởng bác ấy cắt bớt audio

Các chủ đề có liên quan khác