Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By boysanhdieu_thichgirltocvang
#927070 thực sự là fan của dòng này, nhưng đúng là bản này chưa chơi qua , đợt nó ra trên PS mà chưa được chơi, chơi 4 xong chơi 6 luôn, cho mình hỏi bản 5 này lúc ngắm vẫn đứng yên đúng ko? không vừa đi vừa bắn như bản 6 được đúng ko?

ngâm cứu rồi nạp vip Fshare kéo về phát, mấy tí
By vincedesusu
#927071 vừa chơi được một ít,thấy hơi ngượng vì lâu không chơi, mấy cảnh zombie hội đồng run tay bắn loạn hết lên bác dùng từ nghe gớm quá
By goodbye_mylove0113
#927072 Mình kéo torent , Mình cài đặt , copy Cr-ack xong thì vừa vào game đã bị lỗi Don't Sent cấu hình máy cân dc bản 6 nên chắc không phải do cấu hình , bạn nào khắc phục giúp mình với , cảm ơn nhiều
By hainhinguyena1
#927073 Hôm trước vừa vào steam thấy bán RẸ5 Gold, ngồi hóng phát hôm sau có hàng luôn. Tks bác thớt

Cơ mà chơi RE6 quen giờ quay lại chơi 5 thấy khó khó thế nào
By nic_1176
#927074 thực sự là fan của dòng này, nhưng đúng là bản này chưa chơi qua , đợt nó ra trên PS mà chưa được chơi, chơi 4 xong chơi 6 luôn, cho mình hỏi bản 5 này lúc ngắm vẫn đứng yên đúng ko? không vừa đi vừa bắn như bản 6 được đúng ko?

ngâm cứu rồi nạp vip Fshare kéo về phát, mấy tí Ngắm y hệt phần 4 nha
Hình đại diện của thành viên
By daigai
pekute99 đã viết:Bạn nào giúp mình với. Mình tải về cài đặt đầy đủ hết rồi mà bị has stopped working là sao vậy ?

Xem lại xem máy bạn có card màn hình đủ để chơi game này không nhé. Còn lỗi kia cũng hay thường xảy ra, bạn tắt hết các phầm mềm khác đi khi chơi để tránh xung đột
By pekute99
daigai đã viết:
pekute99 đã viết:Bạn nào giúp mình với. Mình tải về cài đặt đầy đủ hết rồi mà bị has stopped working là sao vậy ?

Xem lại xem máy bạn có card màn hình đủ để chơi game này không nhé. Còn lỗi kia cũng hay thường xảy ra, bạn tắt hết các phầm mềm khác đi khi chơi để tránh xung đột

ủa card màn hình kô đủ thì bị thế à bạn ?
By tctuvan
#970119 Vẫn bị hả bạn? Có card màn hình rời không? game này nặng đó
By pekute99
tctuvan đã viết:Vẫn bị hả bạn? Có card màn hình rời không? game này nặng đó

Ừk bạn. Hùi đó mình tải bản thường về chơi được kô có lỗi gì hết mà chả bít sao bản này lại bị như vậy.
Kết nối đề xuất: