dca20

CITIES XXL VIỆT HOÁ

GIỚI THIỆU

Phiên bản mới của dòng game Cities XL đã có mặt và được việt hóa.

HÌNH ẢNH

DOWNLOAD

DÀNH CHO STEAM

Subcribe file tại đây
DÀNH CHO PHIÊN BẢN Cr-ack
GAME GỐC
VIỆT HÓA

v1.0.0

Password: [email protected]

HƯỚNG DẪN

Giải nén file và copy vào thư mục Thư mục game/Paks/mods

Nếu không có thư mục mods trong thư mục Paks bạn có thể tự tạo thư mục mới và đặt tên là mods

themask_fly

e chả biết down cái loại này ntn ai úp qua maga giùm dc hông z... Cài utorrent vào, hay down link dưới
http://www.utorrent.com/downloads/win Cities XXL-RELOADED [ Simulation | Full ISO | 2015 ]
http://ket-noi.com/forum/f619/msvn-cities-xxl-reloaded-simulation-2015-a-3035878.html

Huw

mình down dc rồi.. cái của bạn bay h là cark lun rồi phải hông bạn

toemlemlinh_bt

mình down dc rồi.. cái của bạn bay h là cark lun rồi phải hông bạn Có bản Cr-ack với bản quyền riêng đấy bạn

tigonhoa57

Oăn hăn đờ rớt phần trăm nhé Ghê thật vừa ra đã VH 100% luôn . thank bác 1000 lần luôn . em kiểu này mà không VH thì chịu chết không chơi nổi

le.1209

mà với cài file việt hoá 100% .patch thì làm sao bác.. e mù it cứ copy vào cái đường dẫn trên mình đưa ấy, xong vào chơi bt :3

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Vai trò các đảng chính trị nói chung, đảng cầm quyền nói riêng đối với nhà nước trong chủ nghĩa tư bản Môn đại cương 0
V (Chia Sẻ Theme WordPress Bản Quyền) Caden - Mega Store Responsive WordPress Theme (Bán Hàng Thời Trang, Điện Tử) InterNet 0
V (Chia Sẻ Theme WordPress Bản Quyền) Motela - Hotel Inn Booking Theme (Đặt Book Phòng Khách Sạn) [Full License] InterNet 0
H Những ảnh hưởng của vấn đề vi phạm bản quyền phần mềm khi Việt Nam hội nhập Luận văn Kinh tế 0
M Bản quyền sản phẩm và nhãn hiệu hàng hoá - Vấn đề cần quan tâm khi xuất khẩu hàng hoá ra thị trường Luận văn Kinh tế 0
D Quan điểm chủ nghĩa Mác – Lê-nin về chủ nghĩa tư bản độc quyền. Vận dụng vấn đề nghiên cứu trên phân Luận văn Kinh tế 4
H Chính sách đối ngoại của Nhật Bản với các nước lớn trong thời kỳ cầm quyền của Thủ tướng Junichiro K Kinh tế quốc tế 0
O Wonderfox tặng miễn phí 13 bản quyền phần mềm nhân dịp năm mới InterNet 2
M Vấn đề thực thi bản quyền tài liệu khoa học và công nghệ tại các thư viện trực thuộc Viện Khoa học x Văn hóa, Xã hội 0
C Phong trào đấu tranh đòi quyền tham chính của phụ nữ ở Nhật Bản từ sau chiến tranh thế giới thứ hai Văn hóa, Xã hội 2

Các chủ đề có liên quan khác