Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By Horace
#927018 Tks bác .Cái cách đó mình biết rồi . Nhưng nhìn chống mặt thật đấy , Mai kéo Ngủ đi cho đỡ chóng mặt bạn ạ

==============

kleii được tới 300MB mà có 190MB khi nào mới xong thớt ơi Up thế này cho dễ fix bạn ạ Với lại các bạn tải cũng tiện hơn, ăn chắc mặc bền

À mà tiện thể nhờ bạn rename vài cái topic này cái hê hê
Bạn rename thành "[Upfile.vn- tốc độ tải siêu nhanh] Gta Sanandreas 669MB - 4 part - tested!!"

Cái này thành "[UpFile.vn] GTA Vice City 1.11GB - 7 part - tested and working 100%!"

Và cái này:
thành "[UpFile.vn] GTA IV Full PC only Dien dan.com - Tested and working by phj4nh_pr0_9x!"

Thank bạn mod đẹp trai nhiều
By doluong_quynhnhu
#927019 Ngủ đi cho đỡ chóng mặt bạn ạ

==============

Up thế này cho dễ fix bạn ạ Với lại các bạn tải cũng tiện hơn, ăn chắc mặc bền

À mà tiện thể nhờ bạn rename vài cái topic này cái hê hê

Bạn rename thành "[Upfile.vn- tốc độ tải siêu nhanh] Gta Sanandreas 669MB - 4 part - tested!!"

Cái này thành "[UpFile.vn] GTA Vice City 1.11GB - 7 part - tested and working 100%!"

Và cái này:

thành "[UpFile.vn] GTA IV Full PC only Dien dan.com - Tested and working by phj4nh_pr0_9x!"

Thank bạn mod đẹp trai nhiều
ặc mình có quản lý box này đâu . Vào down game về trơi giải chí thôi mà
By becauseiamstupidd
#927020 ặc mình có quản lý box này đâu . Vào down game về trơi giải chí thôi mà Nhờ ai đổi hộ mình cái, lười không muốn nhờ

Thanks bạn trước, bạn lại đẹp trai rồi
By fantasyforever91
#927032 Hehe,mà sắp tới chủ thớt nên lập trag riêg ''Các lỗi thườg gặp,cách khắc fục & mod trog game GTA EFLC'' để tránh trườg hợp n~ câu hỏi trùg lặp như GTA IV, tránh mất t/gian côg sức & để chủ yếu anh em chém gió + post ảnh show hàg (Góp ý)

P/s mà cách cài như GTA IV hả chủ thớt ?
Kết nối đề xuất: