Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By [email protected]
By Barra
By ngoisaobang_ngoisaobang251
#906077 Bài viết chỉ mang tính học tập, chia sẻ, giải trí. Nghiêm cấm sao lưu, kinh doanh dưới mọi hình thức. Mọi trang web khác đăng vui lòng phải ghi rõ nguồn.

Dưới đây là một số hình ảnh giới thiệu:

]

Đây là videogiới thiệu game đã Việt hóa hoàn tất bằng Tiếng Việt:

Link download:

Đang úp...

Người tham gia Việt Hóa: Nguyễn Quang Quân

Cảm nghĩ riêng: trong các game tui từng Việt hóa thì tựa game này là tựa game khó, từ kỹ thuật cho tới dịch thuật, nhiều lúc tui đã nản, và muốn buông xuôi...(vì vốn tiếng Anh của tui có hạn). Trong khi tui đã có gia đình và đã đi làm. Nên thời gian tui dành cho việc Việt hóa chỉ là lúc rãnh rỗi, thường là tối khi đi làm về, mỗi khi công việc nhiều là lúc tui cảm giác nặng nề và mệt mỏi nhất (đôi khi còn bị vợ con càu nhàu)... Vậy vì sao tui lại cố gắng Việt hóa game? Vì đam mê, dù tui cảm nhận được sức khỏe của tui đang ngày một kém đi, nhất là mắt của tôi. Mắt tui dạo này khi ngồi máy hay bị đỏ và rát lắm. Còn tại sao chúng tui bất chấp phi lợi nhuận, bất chấp sức khỏe để làm điều này là vì tui thích được làm điều đó. Mong các bạn ủng hộ. Cảm nghĩ riêng của bạn giống y chang cảm nghĩ của tôi.
Kết nối đề xuất: