pandzeus

SCREENSHOTS

SYSTEM REQUIREMENT

Minimum:

Processor: Intel Dual-Core 2.4 GHz

Memory: 4 GB RAM

Graphics: NVIDIA GeForce 8800GT

DirectX: phiên bản 9.0

Hard Drive: 5 GB available space

Sound Card: DirectX®-compatible

Recommended:

Processor: Quad Core Processor

Memory: 4 GB RAM

Graphics: NVIDIA GeForce GTX 560

DirectX: phiên bản 9.0

Hard Drive: 5 GB available space

Sound Card: DirectX®-compatible

DOWNLOAD

Link Alpha v0.09

Link Alpha v0.11c

VIDEO HƯỚNG DẪN

Mới làm topic còn sơ sài xin mọi người góp ý thêm !

Do link đưa vào vnzoom hay bị error nên các bạn chịu khó coppy giùm mình thanks !

Terrence

cho link vô quote or code cho đẹp thím ơi Ngu vụ này lắm chỉ đi , ok làm dc rồi

virgo_star_9x

Chưa gì link đã die, vào youtube : ở cái phần describtion có link down kìa , ai tạo sever vô chơi chung đi, chơi 1 mình ghê quá , xây nhà mà tụi nó tới đốt @@

Chưa gì link đã die, vào youtube : ở cái phần describtion có link down kìa , ai tạo sever vô chơi chung đi, chơi 1 mình ghê quá , xây nhà mà tụi nó tới đốt @@ để fix lại Thank bạn đã báo

rainy_spirit

Chưa gì link đã die, vào youtube : ở cái phần describtion có link down kìa , ai tạo sever vô chơi chung đi, chơi 1 mình ghê quá , xây nhà mà tụi nó tới đốt @@ Die đâu mà die Copy cái link qua tab khác đi, nhấn trực tiếp vô không die mới lạ

Edmond

Die đâu mà die Copy cái link qua tab khác đi, nhấn trực tiếp vô không die mới lạ Quên cái vụ này vnzoom hay bị lắm

Ives

Vào co-op nó yêu cầu address, ai cho cái IP vào chơi chung với

Vào co-op nó yêu cầu address, ai cho cái IP vào chơi chung với bác vào create 1 cái cho bạn vào cũng dc tự động mở port cho bạn bác vào luôn

Vấn đề nan giải hiện tại đây là file save không biết làm sao để chạy lại khi coop , save xong hôm sau load dc mà chả dùng file đó coop tiếp dc

Update V0.11c

Sau 1 hồi lòng vòng trên mạng thì cuối cùng cũng kiếm dc link Cr-ack bản 0.11c

Link:

Bác nào mạng mạnh úp dùm megashare or mediafire hay link j khác để ae down cho nhanh thank nhiều

Các chủ đề có liên quan khác