Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
Hình đại diện của thành viên
By dennisle
#1012118 Cách nhanh nhất bạn lấy day màn hình máy tính cắm vào màn Tivi LCD or led chơi bản pes6 online Vietnam thế là xong, chơi còn đẹp hơn pé 6 ps2 .

[ Post bai thong qua Mobile ]
By daigai
#1012130 Đây là bài hướng dẫn để tạo đĩa PS2 pes cập nhật cầu thủ mới, bạn lại bảo cắm màn hình tv vào thì nói làm gì.

Chế đĩa PS2 vẫn đang có nhiều người làm để bán cho các quán ps2 đó. Ngay kể cả trước khi Konami dừng làm đĩa PS2, vẫn nhiều ông làm đía ps2 pes tiếng Việt.
By nguxuanvien1
#1012322 Bác daigai nói rất đúng và cũng hiểu cho những ae còn đam mê đây, tại sao lại cập nhật pes 6 mà k phải là những bản khác, là bởi vì nó có BLTV sẵn, cũng giống pes 8. sẽ cập nhật 1 trong 2 bản đó. Chỉ cần update face, chuyển nhượng, áo đấu,... thì phần e sound cần add thêm callname mới, tình huống mới vào nữa là được, nó sẽ dễ dàng hơn là "dịch" một bản pes tiếng anh mới... một số ae mong ước được chơi đĩa pes BLTV trên ps2, với họ là cả một niềm đam mê, những quán ps2 cũng vì người chơi hỏi, có bản pes mới nào BLTV ko, thì cũng lắc đầu ngao ngán.. Chẳng có ai làm cà... Khi có người có nhiệt huyết muốn làm thì lại bị chê cười và khinh thường ntn đây.. Đây là tâm sự chung của rất nhiều ae, Mong các bạn hiểu cho nhựng ae đam mê và đừng cười nhạo họ, hãy giúp đỡ họ với ước mơ này, Thank các bạn đã quan tâm đọc hết bài viết này... và mình vẫn đang con đường nghiên cứu tạo ra 1 bản pes BLTV mới nhất cho ps2, in nó ra đĩa và phát hành rộng rải cho ae chơi, hẹn một ngày không xa...
By nguxuanvien1
#1017678 Hi All

Mình lên đây lần này để báo cho mọi người tin vui và ông Dennisle biết, đã tạo được đĩa ps2 2017 Bình Luận Tiếng Việt, đã phát hành đĩa rộng rãi trên toàn quốc. Link: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Mình muốn nói với ông Denisle rằng: "Khả năng của con người là vô hạn nhé, nhưng sự hiểu biết của ông cũng chỉ tới đó thôi nên mới không làm được"

Regards :duel:
By daigai
nguxuanvien1 đã viết:Hi All

Mình lên đây lần này để báo cho mọi người tin vui và ông Dennisle biết, đã tạo được đĩa ps2 2017 Bình Luận Tiếng Việt, đã phát hành đĩa rộng rãi trên toàn quốc. Link: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Mình muốn nói với ông Denisle rằng: "Khả năng của con người là vô hạn nhé, nhưng sự hiểu biết của ông cũng chỉ tới đó thôi nên mới không làm được"

Regards :duel:

Tuyệt vời! Công nhận bạn chịu khó nghiên cứu thật!
Chúc mừng năm mới nhiều sức khỏe để tiếp tục đam mê! :clap:
By nguxuanvien1
#1018135 Thank bác "daigai" và "tctuvan" đã hết mình ủng hộ, các bạn có thể vào trang của mình để xem hình ảnh và clip. Chúc mừng năm mới 2017 sức khỏe và thành công đến các bạn và cả cái ông Dennisle nhé (y)
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất: