Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By mua_dong_viet
#890643 Mình muốn đóng góp 1 chút cho phần dịch.

Tiếng anh mình không giỏi lắm nên có sai sót các bạn đừng cười nhé
Cốt truyện

Bạn đã từng nghe về (--> Câu này mình chém vào đấy )

Team Rocket ăn cắp một vài hóa thạch Pokemon và chúng đang cố gắng làm sống lại những pokemon đó

Team Aqua / Magma: cố gắng để thay đổi toàn bộ môi trường để tạo ra 1 thế giới mới dành riêng Pokemon

Team Plasma: đang truy tìm Pokemon huyền thoại và nhờ sức mạnh của nó để cướp tất cả pokemon của các trainers

Nhưng câu chuyện này không có những thứ đó

Team Asgard và Team Olympus. Bạn đã từng biết đến chưa?

Và những gì họ nói:

Chúng ta không chiến đấu cho sự tự do. Chúng ta không chiến đấu vì người khác.

Chúng ta sẽ phá hủy thành phố, sẽ tiêu diệt những kẻ dám chống đối. Và chúng ta sẽ là kẻ chiến thắng

Giờ hãy mang nó về đây ( -->Cái này không hiểu lắm, chắc là 1 pokemon huyền thoại hay 1 cái gì đó quan trọng, nói chung chơi mới biết được )

- " Quyền lực không phải phương tiện, nó là cứu cánh.

Người ta không thiết lập ra chế độ độc tài để bảo vệ cách mạng mà là dùng chính cách mạng để tạo ra sự độc tài

Mục đích của sự ****** chính là Đàn ap.

Mục đích của sự tra tấn chính là tra tấn.

Mục đích của quyền lực chính là sự gia tăng thêm quyền lực. Bạn đã hiểu chưa"

- -Trích truyện "1984" của George Orwell-

----=-=----

Đó là 1 số quan điểm của những kẻ xấu

Zeta / Omicron diễn ra ở vùng đất Vesryn. Tuy nhiên, khi Team Asgard (Zeta) và Olympus (Omicron) bắt đầu những cuộc tấn công liên tiếp vào vùng đất này. Chúng tấn công vào những thành phố và bắt các pokemon huyền thoại. Bạn sẽ hóa thân thành con trai/con gái của một trong những champion nổi tiếng nhất thế giới.

Nào, hãy cùng khám phá vùng đất mới Vesryn và Aroma, gặp gỡ những nhân vật quen thuộc như giáo sư Oak, N (ai vậy ???), Cyrus và "thánh" Red trong 1 trận chiến sinh tử huyền thoại cho quyền lực tối cao. Và bạn sẽ trở thành Champion chứ ???

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By suzuki_vn
By messy_smart
#890645 có cách nào cho nó chạy nhanh hơn không nhấn qua chữ mỏi tay quá chính vì thế mới cần giả lập gba để chơi cho nhanh đó bạn
By Muircheartaigh
#890646 Bạn thớt ới ơi!
mình nhấn liệt phím mất rồi!

Bạn có patch nào để tăng tốc khi chơi không nhấn thế này tiền mua bàn phím chắc đủ mua cái 3DS về chơi pokemon mất
By jupiter_is_coming
#890647 không biết mọi người chọn pokemon gì?

Bạn thớt ơi magmar trong pokemon này có tiến hóa dạng cuối được không?
Kết nối đề xuất: