Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By katcat_vn1986
#890268 hôm nay mình lên kickass.to thì mình thấy có Titanfall bản highly compressed mình down về,nhưng mà chậm quá. Bạn nào có link thì cho mình xin nhé

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By kedochanh_codon
#890284 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Link khá tốt,mà cái này chỉ để giảm thời gian down thôi chứ không có Cr-ack đâu đấy,chưa mua key thì đừng mất công down
By hoangchienthangt
#890287 bạn có link khác k,link pan.baidu nó bắt down cái gì về ý Down bằng IDM max speed mà,dùng GG translate,rồi chọn cái Normal Download ý đừng chọn Accelerate Download
By Heardind
#890289 Cr-ack này ai test thử đi
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! đã tét nhưng bị lỗi failed to get token from origin nhưng vào dc game lun nhưng không chơi dc, có lẽ Cr-ack dc đấy nhung sever VN không chơi dc mình đã tìm đủ cách để fake IP nhưng không dc đành bó tay
By taido_lovelife
#890290 đã tét nhưng bị lỗi failed to get token from origin nhưng vào dc game lun nhưng không chơi dc, có lẽ Cr-ack dc đấy nhung sever VN không chơi dc mình đã tìm đủ cách để fake IP nhưng không dc đành bó tay Cr-ack này mình lấy từ trang web của ALI123,chắc chỉ có bọn khựa chơi được
By khunglong_1302
#890292 Cr-ack này mình lấy từ trang web của ALI123,chắc chỉ có bọn khựa chơi được Cho dù bạn có là khựa thì cũng không chơi được , đây là game multiplayer
Kết nối đề xuất: