gd_tt

Như các bạn biết thì muốn xây nhà trong ra2 thì phải hiện lên ô màu xanh (hình minh họa)

Mình sẽ hướng dẫn cho các bạn xây nhà mọi nơi

b1: chọn nhà cần xây (vd mình xây nhà năng lượng)

b2: bạn nhấn và giữ chuột trái, di chuyển chuột chọn hình ngôi nhà (nhớ là nhấn và giữ chuột trái nhé)

b3: bạn vẫn nhấn và giữ chuột trái, di chuyển chuột đến nơi cần xây (màu đỏ cũng được)

b4: bạn vẫn nhấn và giữ chuột trái, sau đó thả chuột trái ra và nhấn chuột phải (phải thật nhanh nhé bạn)

Vd mình xây nhà ở nơi màn hình đen thui

bạn làm theo bước 2

bạn làm theo bước 3

nhà sẽ xây được ngay

ví dụ mình xây bến cảng ở xa nhà chủ

nếu bạn xây vũ khí thì chọn hình cái áo giáp nhé (hình minh họa)

các bạn có thể download ra2 tại topic này

Hình ảnh trong Game RA2 NEW

Arina_Tanemura

sao mình làm như vậy mà không được

bạn phải làm thật nhanh mới thành công bạn à

nhấn chuột trái xong là ấn chuột phải ngay lun

Cái RA2 này thì liền quan gì đến Box này nhỉ , đóng Cửa Topic thôi Thế anh có đóng góp gì cho Box hay anh có biết cái này chưa mà phát biểu mất đoàn kết thế ? Lần sau cố gắng mình là người lớn xíu nhé bạn

Thank chủ topic rất nhiệt tình

baby_thanhvan45

sao mình làm giống như bạn nói mà vẫn k xây được vậy?bạn có thể chỉ lại rõ hơn dc không? bạn phải làm thật nhanh thì mới được bạn à, thả chuột trái thì phải nhấn chuột phải thật nhanh,

lilula_o0

Cái RA2 này thì liền quan gì đến Box này nhỉ , đóng Cửa Topic thôi mình thấy mấy bạn trong box này thắc mắc game này nên mình post bài hướng dẫn , như vậy là sai à

Karlens

nên post vào box thắc mắc hay thảo luận thì tốt hơn.mà anh em chuyển sang ra3 hết rồi

buituanxuyen

Cái mánh con nít này giờ mới share à @@ ai không biết thì vào đọc chứ sao phải thái độ thế nhể

van_lee

ai không biết thì vào đọc chứ sao phải thái độ thế nhể

vậy mà có người Phần mềm cho mình hỏi sao xây nhà mọi nơi đó bạn à, không phải ai cũng biết hết

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Sáng kiến kinh nghiệm Xây dựng và sử dụng bộ câu hỏi định hướng bài học phần dẫn xuất Hidrocacbon Hó Luận văn Sư phạm 0
D Hướng dẫn làm báo cáo thực tập cho kỹ sư xây dựng Kiến trúc, xây dựng 0
D Hướng dẫn thiết kế sàn phẳng bê tông ứng lực trước trong xây dựng nhà cao tầng Kiến trúc, xây dựng 0
C Xây dựng cơ sở dữ liệu hướng dẫn xác định khoáng vật và đá ( Magma, biến chất) trong lát mỏng thạch Luận văn Sư phạm 0
D xây dựng tài liệu và tổ chức hướng dẫn học sinh tự học theo module trong dạy học chương sóng cơ vật Luận văn Sư phạm 1
L Xây dựng tài liệu hướng dẫn học sinh tự học chương "Sóng cơ và sóng âm" Vật lí 12 : Luận văn ThS. Gi Luận văn Sư phạm 2
C Xây dựng hệ thống bài tập và hướng dẫn hoạt động giải bài tập chương "Tĩnh điện học" nhằm bồi dưỡng Luận văn Sư phạm 0
C Hướng dẫn học sinh lớp 11 giải và sáng tạo bài toán mới về nội dung "Phương trình lượng giác xây dựn Luận văn Sư phạm 0
M Xây dựng chương trình và hướng dẫn học sinh tự học đại số giải tích ở trung học phổ thông nội dung " Luận văn Sư phạm 0
P Xây dựng hệ thống bài tập và hướng dẫn hoạt động giải bài tập chương "Từ trường" nhằm bồi dưỡng học Luận văn Sư phạm 2

Các chủ đề có liên quan khác