Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By gd_tt
#879686 Như các bạn biết thì muốn xây nhà trong ra2 thì phải hiện lên ô màu xanh (hình minh họa)

Mình sẽ hướng dẫn cho các bạn xây nhà mọi nơi

b1: chọn nhà cần xây (vd mình xây nhà năng lượng)

b2: bạn nhấn và giữ chuột trái, di chuyển chuột chọn hình ngôi nhà (nhớ là nhấn và giữ chuột trái nhé)

b3: bạn vẫn nhấn và giữ chuột trái, di chuyển chuột đến nơi cần xây (màu đỏ cũng được)

b4: bạn vẫn nhấn và giữ chuột trái, sau đó thả chuột trái ra và nhấn chuột phải (phải thật nhanh nhé bạn)

Vd mình xây nhà ở nơi màn hình đen thui

bạn làm theo bước 2

bạn làm theo bước 3

nhà sẽ xây được ngay

ví dụ mình xây bến cảng ở xa nhà chủ

nếu bạn xây vũ khí thì chọn hình cái áo giáp nhé (hình minh họa)

các bạn có thể download ra2 tại topic này

Hình ảnh trong Game RA2 NEW

By Berenger
By langle1minhtoi_ducanh
#879774 Cái RA2 này thì liền quan gì đến Box này nhỉ , đóng Cửa Topic thôi Thế anh có đóng góp gì cho Box hay anh có biết cái này chưa mà phát biểu mất đoàn kết thế ? Lần sau cố gắng mình là người lớn xíu nhé bạn

Thank chủ topic rất nhiệt tình
By baby_thanhvan45
#879771 sao mình làm giống như bạn nói mà vẫn k xây được vậy?bạn có thể chỉ lại rõ hơn dc không? bạn phải làm thật nhanh thì mới được bạn à, thả chuột trái thì phải nhấn chuột phải thật nhanh,
By lilula_o0
#879764 Cái RA2 này thì liền quan gì đến Box này nhỉ , đóng Cửa Topic thôi mình thấy mấy bạn trong box này thắc mắc game này nên mình post bài hướng dẫn , như vậy là sai à
Kết nối đề xuất: