Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
Hình đại diện của thành viên
By daigai
#998895 Bạn có thấy file hướng dẫn sử dụng trong đó không?

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By heoheo1229
#998952 bạn ơi. mình down về mà chưa thấy có full card. coi hướng dẫn mà chưa hiểu cách set up lắm( mình xài win10) :((( chỉ mình với nha. Mình là mem mới chơi nên gà lắm. xin chỉ giáo thêm ah. Thanks tất cả ^^
By daigai
heoheo1229 đã viết:bạn ơi. mình down về mà chưa thấy có full card. coi hướng dẫn mà chưa hiểu cách set up lắm( mình xài win10) :((( chỉ mình với nha. Mình là mem mới chơi nên gà lắm. xin chỉ giáo thêm ah. Thanks tất cả ^^

win 10 thì căng đó, vì chưa ai test thử.

Bạn tải về thì giải nén, có thấy file nào Setup.exe. thì bấm vào thôi

Rồi mở thư mục cài game mà bạn vừa chọn lúc setup ấy lên
By daigai
luckyluke0029 đã viết:Ad oi, cho minh hoi lai cach full card di, minh chay windows 7 (64bit)
Chay file fullcard.exe roi. Copy file system.dat vao thu muc Common roi. Ma chay game van chua thay full la the nao?
:(

Bạn Zô C:\program files\Yu-Gi-Oh! Power Chaos common sau đó xóa system.dat .
Rồi chạy lại full card nhé
By luckyluke0029
#1000424 vẫn k được ad ơi :( vấn đề là trước khi cài full card mình đã k thấy hiện lên folder 'Yu-Gi-Oh! Power Chaos common' trong ổ C rồi. Cài full card xong nó mới hiện lên. có khi nào nó k load dữ liệu từ file system.dat đấy k?
By tctuvan
luckyluke0029 đã viết:vẫn k được ad ơi :( vấn đề là trước khi cài full card mình đã k thấy hiện lên folder 'Yu-Gi-Oh! Power Chaos common' trong ổ C rồi. Cài full card xong nó mới hiện lên. có khi nào nó k load dữ liệu từ file system.dat đấy k?

Bạn phải copy file system.dat trong thư mục "Yu-Gi-Oh! Power of Chaos Common" đè lên file trong thư mục common.
By luckyluke0029
#1000468 ok r ad ạ, phải run file yu gi oh. exe là "run as administrator" mới được. nhưng có 1 vấn đề là mình thấy full card mới chỉ có hơn 700 lá thôi. k phải là hơn 1k1 lá :v
By 0963742769
heoheo1229 đã viết:bạn ơi. mình down về mà chưa thấy có full card. coi hướng dẫn mà chưa hiểu cách set up lắm( mình xài win10) :((( chỉ mình với nha. Mình là mem mới chơi nên gà lắm. xin chỉ giáo thêm ah. Thanks tất cả ^^

Bạn heoheo1229, bạn test full card được hông? chỉ mình với , mình xài windows 10 nên khó quá:banghead:
By daigai
0963742769 đã viết:

Bạn heoheo1229, bạn test full card được hông? chỉ mình với , mình xài windows 10 nên khó quá:banghead:

Khi cài xong, trong thư mục cài đặt có cả Full card và hướng dẫn sử dụng.
copy file system.dat trong thư mục "Yu-Gi-Oh! Power of Chaos Common" đè lên file trong thư mục common

Win 10 thì phải chuột phải vào yu gi oh. exe rồi "run as administrator" mới được
Kết nối đề xuất: