Tuy game này ra mắt vào năm 2012. Mình chơi 2 năm và ngày hôm nay mới phá đảo . Cảm nhận về game : Game đồ hoạ đẹp, hấp dẫn, skill nhân vật tuyệt đẹp,... Mỗi tội nhiệm vụ nhiều vô kể . Nhưng mỗi nhiệm vụ lại theo những cốt truyện khác nhau nên không nhàn chán. Có nhiều ngành nghề khác nhau trong Game như Thợ rèn, bẻ khoá, Kim giả,... Rồi thăng cấp nghề. Mình biết chắc mọi người ở ketnooi.com/forum chắc phá đảo hết rồi Nhưng mình muốn nói lên những cảm nghĩ của mình khi chơi xong. Mọi người nén gạch ít thôi nhé

Dưới đây là link mình lấy ở Vn-zoom: (Nếu bạn nào vẫn chưa chơi thể loại game này)

Markus

1 ít gạch đá tặng bác đây

Bài cảm nhận thì chỉ cần đăng ngay trong topic down game được rồi, cần chi lập 1 cái topic mới thế này

Còn cái link rõ ràng là ketnooi.com/forum rồi nên không cần "...lấy ở Vn-zoom..."

Giờ là cảm nhận của mình về game: chưa chơi nên chưa biết Nghe bác nói thấy cũng mê

Bickford

Chơi tý là chán thôi -_-

lối chơi, nhiệm vụ trùng lặp quá -_- Nếu như bạn có chút về tiếng anh chắc,bạn sẽ hiểu rõ về nhiệm vụ hơn (VD: Làm sao lại có nhiệm vụ này, thực hiện như thế nào, những NPC giao nhiệm vụ là tốt hay xấu, bạn có làm không? làm xong nhiệm vụ có giết NPC không, v.v.)

Các chủ đề có liên quan khác