Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By duc_phuc_chien
#873150 mình đã đánh dâu những mục bạn có thể vào và không thể vào
bác ơi cái tấm hình die rồi :3. Bác up lên up anh aloxo cho e vơi được không ạ .

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By yeuem_kodc_li_cuyeu
#873151 chắc lần đầu chơi fifa.bác nào hướng dẫn em nó vào carrer mode đi Đúng rồi bác , e mới chơi fifa lần đâu tiên . TRước chơi fifa 2 thôi thấy mấy bản này đẹp quá nên muốn chơi mà không biết cách . Đá mùa giải làm sao e cung chưa biết nữa
By happysmile_thao1910
#873152 E biêt cách đá gảii rồi cơ mà đội hình cúi lắm các bạn ạ . SAo không phải là đội hình của câu lạc bộ chứ . E đá real mà không có thằng nào ở real cả . Là sao hở các bác
By kute_0o0
#873153 E biêt cách đá gảii rồi cơ mà đội hình cúi lắm các bạn ạ . SAo không phải là đội hình của câu lạc bộ chứ . E đá real mà không có thằng nào ở real cả . Là sao hở các bạn bạn cài bản full hay là repack mà bạn đá giải chế độ nào New Career à, hay bạn sử dụng mod đi nó update giải đấu cho bạn.
By ngocloan_sweet
#873154 bạn cài bản full hay là repack mà bạn đá giải chế độ nào New Career à, hay bạn sử dụng mod đi nó update giải đấu cho bạn. Đâu có bác . Bản 6G đó , mà xài mod là sao hở bác . E đá giải new career đó
Kết nối đề xuất: