Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By linhxinh_xinh
#873000 E có cả origin rồi mà nó vẫn báo vây . E đang xài bản Cr-ack V5 . Giúp !!" alt="" />

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By manhtruong_z
By thanhmai_thanhmai900
#873140 ko sao đâu bác tại bác ấn nút kết nối online nên vậy vì dùng Cr-ack nên game không có hỗ trợ online bác bấm enter rồi chơi bt thôi không có gì đâu, với lại trong game có vài phần chỉ áp dụng cho bản quyền nên dùng Cr-ack vào mấy phần đó không dc nó cũng sẽ báo như vậy
By quephuongct
#873141 E có cả origin rồi mà nó vẫn báo vây . E đang xài bản Cr-ack V5 . Giúp !!" alt="" /> Cái này do Cr-ack thôi bạn ạ bạn ấn enter để chơi hay tắt mạng nếu không muốn nó hiện lần sau.

p/s vừa nẫy ảnh bị lỗi
By jayhong89
#873142 e biết là thế nhưng cái chính là e không tạo được đội . không làm gì được cả , chỉ chơi như dạng test được thôi mấy bác ạ . không tạo đội để đấu giải được thì chơi làm gì . Lát bác rảnh team dúp e nha . Cho e FB bác đi không thì bác ADD FB e đi Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! . Thk bác trước
By bibong0205
#873143 không sao đâu bác tại bác ấn nút kết nối online nên vậy vì dùng Cr-ack nên game không có hỗ trợ online bác bấm enter rồi chơi bt thôi không có gì đâu, với lại trong game có vài phần chỉ áp dụng cho bản quyền nên dùng Cr-ack vào mấy phần đó không dc nó cũng sẽ báo như vậy e đã thử chuyển sang off rồi cũng thế à bác . không có gì thay đổi cả
By anh_truong
#873144 e biết là thế nhưng cái chính là e không tạo được đội . không làm gì được cả , chỉ chơi như dạng test được thôi mấy bác ạ . không tạo đội để đấu giải được thì chơi làm gì . Lát bác rảnh team dúp e nha . Cho e FB bác đi không thì bác ADD FB e đi Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! . Thk bác trước Cái này có lẽ bạn phải mua bản quyền rồi.
By Jose
#873145 e đã thử chuyển sang off rồi cũng thế à bác . không có gì thay đổi cả tạo đội là sao bác chế độ FUT à nếu là FUT thì không dc vì nó là của bản quyền, còn Cr-ack bác chỉ đá dc kick-off và new career gồm manager mod (đá theo mua giải) hay be a pro (chọn 1 cầu thủ đá) thôi. Mình đang dùng Cr-ack luôn và đá bt không có gì hết chỉ có không dùng dc vài chế độ online thôi.
By Hamnet
#873147 mình đã đánh dâu những mục bạn có thể vào và không thể vào

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất: