Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By Marji
#869950 có tài mà không có đức thì cũng là hạng vô dụng => không nghê Bác Hồ dạy hả Điên vừa thôi bác

Thanks chủ topic nhé

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Tavio
#869951 có 3 cái game của nước ngoài việt hoá ,mà cũng đem bán kiếm tiền

trên mạng có chục game việt hoá công phu & 1 số game việt hoá còn có dấu rõ ràng đều 100% free

trừ phi game này do chính bạn tự làm ra...mới đáng đem ra kinh doanh

=>bạn đã vi phạm bản quyền trầm trọng thì không thể nói người khác,đem cái bản việt hoá cùi mào của bạn bán kiếm tiền,hay share free cái loại lúc nào cũng muốn free như bác thì biết cái gì gọi là "công sức".

Người khác share nếu thích thì có thể quan tâm, không thì bỏ qua, làm gì phải ném đá? Đúng là ở không sinh tính đàn bà.

Thanks chủ thớt nhé!!! Mình cũng đang định mua CD 202 đây.
By thanh_truong68
#869953 tui việt hóa game chưa bao giờ nghĩ đem ra bán, chỉ là chia sẻ để người Việt mình dễ chơi thôi. Nếu với mục đích thương mại thật thì bạn hãy mua bản quyền game từ nhà sản xuất, xin quyền việt hóa rồi hãy nói nhé.

Viết ra thể nào trẻ trâu cũng phang gạch
By luckystar2979
#869954 mấy thím kia không chơi thì đi chỗ khác giùm..............vào ném đá người ta kinh thế...............
Kết nối đề xuất: