Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
Hình đại diện của thành viên
By rica17
#985857 Đã có rome total war + barian total 1.6 chưa? Chưa có thì tải: Rome Total War Collection

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Nam147
By binhtnpk00261
#1004346 sao cai bản part 3kingdom dowload lâu quá 20,000kb/s thì đến bao giờ up qua fshare dowload cho nhanh huhu
By daigai
binhtnpk00261 đã viết:sao cai bản part 3kingdom dowload lâu quá 20,000kb/s thì đến bao giờ up qua fshare dowload cho nhanh huhu

mediafire tải nhanh mà bạn, dùng IDM mà tải
By binhtnpk00261
#1004358 bác nào giải thích cho e với huhu sao e cài bản 3kingdoms vào thằng cái mục game roma rồi mà vẫn không vào chơi bản mod được vậy. pro nào giải đáp cho e với

By daigai
binhtnpk00261 đã viết:bác nào giải thích cho e với huhu sao e cài bản 3kingdoms vào thằng cái mục game roma rồi mà vẫn không vào chơi bản mod được vậy. pro nào giải đáp cho e với

Có lẽ bạn đặt nhầm thư mục hay sao ấy. Nó kêu không tìm thấy file kingdoms.exe.
CHuột phải vào rise of 3 kingdoms, chụp ảnh lên đây xem.

Kiểm tra xem thư mục cài game của bạn có file kingdoms.exe không?
By binhtnpk00261
#1004365 bác có skype không cho e id chứ chát ở đây bất tiện quá bác ơi hic hic không có file kingdoms.exe bác à. giờ giải nén nó vào mục nào của game vậy bác.
By binhtnpk00261
#1004366 pass giải nén cái bản RTW 1.6 2g9 là gì a e ơi hic hic website sụp rồi không vào xem được
By daigai
binhtnpk00261 đã viết:pass giải nén cái bản RTW 1.6 2g9 là gì a e ơi hic hic website sụp rồi không vào xem được

bác hỏi pass cho link nào thế?
Muốn biết giải nén vào thư mục nào thì bạn chuột phải vào icon RWT alexander trên desktop, chọn properties. sẽ thấy thư mục cài game. Bạn giải nén patch vào đó.
Kết nối đề xuất: