Khỏi nói chắc các bạn cũng biết bản Half life đỏ này thịnh hành thế nào vào thời đó rồi hả. Bản này chỉnh được mã băng, mã lạng, mã leo tường,... và điều đặc biệt là khi bắn nòng súng không giãn .

chắc cũng khoảng 7-8 năm rồi(khoảng 2005-2006) hồi đó ở ngoài net người ta toàn bắn Lan bản này(vòng mansion với assaut) vì thế nó là bản rất thịnh hành thời đó (sau này mới ra cs 1.3, 1.5 rồi hiện tại là 1.6).

Cs bản này gắn liền với ký ức tuổi thơ của nhiều người trong chúng ta mà chắc hẳn trong các bạn nhiều người vẫn không quên

Đây là hình ảnh em nó

Sau một thời gian tìm kiếm khắp các diễn đàn nước ngoài, mình đã tìm được bản 5.2 này và bản cài bots( tìm khá vất vả vì nó khá hiếm gần như tuyệt chủng luôn rồi ) để bắn với máy dành cho ai có nhu cầu down về bắn với máy hay bắn mạng Lan ở net cùng bạn bè cho vui nhé.

Không nói nhiều nữa vào thẳng vấn đề nhé. Mình đã up tất cả lên mediafire cho các bạn để tiện download, down nhanh kẻo die nhé

Đây là link download Cs Beta 5.2 hay thiên hạ còn gọi là Half life đỏ

Part 1:

Part 2:

Part 3:

Coppy link rồi paste vào trình duyệt để down nhé các bạn!

Sau khi tải về các bạn lưu ý là file cài nó để tiếng Nga các bạn cứ bấm nút bên trái (Next) rồi chọn ổ đĩa để lưu nhé.

Còn đây là file cài bot (để bắn với bot): Lưu ý là các bạn chọn đường dẫn đến thư muc đã cài game rồi cài bot nhé.

Sau khi cài bot vào rồi thì các bạn tải thêm file Podbot.dll này về rồi chép đè vào thư mục cstrike -> PODbot để bot hoạt động được nhé:

các bạn chơi Cs chắc ai cũng biết map mansion phải không. Là map có căn nhà và cái đài phun nước ở giữa đó. Ăn cướp ở trong nhà còn cảnh sát ở ngoài đó. Đây là link tải map mansion, các bạn tải về rồi bỏ vào cs beta 5.2\cstrike\maps nhé:

Bản cài đặt bot để bắn với máy là mặc định không có way point của map mansion này nên các bạn tải way point(file cs_mansion.pwf) về rồi chép vào tất cả các thư mục của PODbot trong cstrike\PODbot nhé (trừ thư mục Botchats và Docs là không chép file cs_mansion.pwf này vào thôi). làm vậy map mansion mới có Bot nhé:

các bạn vào game bấm Multiplayer --> Lan Game --> Create Game rồi chọn bản đồ rồi chơi thôi. Muốn điều chỉnh số lượng bots thì bấm phím = nhé ( mặc định là vào game có 7 con bot có sẵn)

Còn sau đây là 1 số mã Cs mà hồi đó ở ngoài net ai cũng biết. Mình chỉ còn nhớ vài mã thôi( các bạn bấm ~ để nhập mã nhé):

Mã băng : r_drawe (tab) 5

Mã bay: sv_g (tab) 500

Mã lạng: cl_r (tab) 40

Mã nhịp tim: r_ne (tab) 9999

Và 1 số mã hồi đó hay sài nhưng không nhớ tên

d_m (tab) 9999

tex (tab) 1

Flu (tab)

Còn nữa mà mình chỉ nhớ bấy nhiêu đó thôi nhưng cũng đủ sài rồi

Ai thấy hay thì Thank nhé

Rosselyn

Down được rồi nhé mình đã gia hạn acc mediafire. các bạn down nhanh nhé. Nhớ coppy và paste link vào trình duyệt để down nhé

nekoi_chan1406

heheheh file bi die ma!!! File Blocked for Violation.!!! Bạn không click trực tiếp vào link nhé. Để down được thì bạn coppy link down và paste vào cửa sổ mới nhé! Thân

Các chủ đề có liên quan khác