CHo 1 số anh em đam mê SRO nhưng hiện nay SRO đã tới hồi tàn nên giới thiệu cho anh em 1 SV chuẩn như SV thật phiên bản 1.188 update D13.Hoàn thiện như 1 SV thật (f10 + gọi pet+.............Chơi cả ngày không *** trừ mất điện ) chứ không như những SV mô phỏng trước đây.Sau đây là 1 số hình ảnh.

Sau đây là client 188

Sau đây là những thứ để tạo Server

Data Server :

FTP Server :

VSro File :

Tổng Hợp Server gồm tất cả những thứ liên quan tới Server

Sau khi dowload về các bạn giải nén DataServer chép vào Vsro

Và đây là cái quan trọng nhất Shard chỉ sử dụng cho SQL 2008 R2 ( Quên chưa nhắc anh em cài cái này vào nhé )

Tool dùng chỉnh sửa 1 số thứ để chạy Server cái này mình giải thích sau

Ipinput dùng chỉnh sửa IP client

Quên các bạn cần cài netfam 4 hiện mình đang tìm clip hương dẫn cho các bạn.Cấu hình máy 2G trở lên là chơi được nếu cao hơn thì sẽ mở được nhiều MAP hơn như Các Map Event,Thế giới lãng quên.,Công thành chiến .........

Do đang bận làm đồ án một số môn ĐH nên chưa thể cập nhật chi tiết hướng dẫn anh em có thể tải hết về sang tuần sau mình rảnh có thể Phần mềm cho mình qua yahoo yesterday_smile. Nếu mình rảnh sẽ cài hộ cho mọi người

video hướng dẫn với những người am hiểu 1 chút về sro và SQL thì có lẽ làm được còn không anh em cứ Phần mềm nick yahoo ở trên cho mình

itzcat

Trevyn

link down đâu chủ thớt ơi, up cái link cho anh em chơi ôn lại kỷ niệm xưa cái nào!

meocat1986

Link đang được hoàn thiện và sắp xếp lại anh em chờ chút sẽ có hàng về nhiều link lắm ^^ cái này off có thể lam online tùy theo sở thích

smile_kiss90

nhanh nhanh nha bạn, mình thích trò này từ hồi lớp 9. giờ năm 3 rồi chơi lại vẫn máu

Các chủ đề có liên quan khác