Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By dung_hanh
#863596 ax link bác post ngon w0á tới giờ vẫn chưa xong,theo như tình hình idm thì khoảng 15p nữa là pem..àh dù chơi được hay không nhưng kũg thank bác đầu năm lấy "lộc"

---------- Bài thêm lúc 12:33 ---------- Bài trước là lúc 12:04 ----------

ủa chủ thớt ơi intall như nào vậy kà??tự nhiên mở file 1 ra thì nó vào nero gồy báo lỗi là răng??công trình ngồi down nãy giờ

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By huynh_bao5
#863597 ax link bác post ngon w0á tới giờ vẫn chưa xong,theo như tình hình idm thì khoảng 15p nữa là pem..àh dù chơi được hay không nhưng kũg thank bác đầu năm lấy "lộc"

---------- Bài thêm lúc 12:33 ---------- Bài trước là lúc 12:04 ----------

ủa chủ thớt ơi intall như nào vậy kà??tự nhiên mở file 1 ra thì nó vào nero gồy báo lỗi là răng??công trình ngồi down nãy giờ Bạn dow link Torret hay cái Direct link , nếu là Direct link bạn cho mình cái hình bị lỗi còn torrent mình đã test 4-5 lần rùi , chẳng bị gì hết Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Brighton
#863601 Game này đã hoàn thành cách đây 2 tháng so với phần outcast thì cốt truyện truyện nội dung không sâu bằng nhưng đánh nhau thì hay hơn đặc biệt là có thể xài 2 cây lightsaber hay dùng staff
Kết nối đề xuất: