Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By maiphuong250
#863626 thank bác mình chơi được rồi nhưng vào không thấy hiện thanh máu , mạng v.v

chỉ thấy cầm súng thôi @@

với lại mình tìm ra tại sao màn hình đen rồi nếu chạy patch 2070 như của bác vào game nó sẽ bị màn hình đen , nếu xài patch 2066a trong folder chứa file setup thì vào chơi ngon lành . Bạn xài Cr-ack nào? Nếu Patch 2.0701 thì xài Cr-ack của 2.070, còn nếu Patch 2.066 thì xài Cr-ack có sẵn. Với lại không thấy thanh HP, v.v thì do lúc vừa cài xong bạn vào chơi có bảng thông báo bạn bấm Yes phải không?
By Miss_Ebo
#863627 link die rùi bạn ơi Copy cái Link rồi dán ra!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bấm thanks cái!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
By girl_chip_love3dolla
#863628 Bạn xài Cr-ack nào? Nếu Patch 2.0701 thì xài Cr-ack của 2.070, còn nếu Patch 2.066 thì xài Cr-ack có sẵn. Với lại không thấy thanh HP, v.v thì do lúc vừa cài xong bạn vào chơi có bảng thông báo bạn bấm Yes phải không? mình xài patch 2.066 Cr-ack có sẳn mà mình patch lên bảng 2.0701 là bị màng hình đen copy Cr-ack có trong folder patch thì báo lỗi , còn vụ hiện cái bảng như bạn nói mình k thấy gì cả , bác cho mình xin yahoo của bác đi
By congchualylyflower
#863629 mình xài patch 2.066 Cr-ack có sẳn mà mình patch lên bảng 2.0701 là bị màng hình đen copy Cr-ack có trong folder patch thì báo lỗi , còn vụ hiện cái bảng như bạn nói mình k thấy gì cả , bác cho mình xin yahoo của bác đi Nếu vậy thì Patch tạm cái 2.066 đi bạn! Không có khác biệt nhiều đâu! [email protected]
By 30_03
#863630 Nếu vậy thì Patch tạm cái 2.066 đi bạn! Không có khác biệt nhiều đâu! [email protected] vậy bác chỉ mình cách fix không hiện thanh HP , đạn , v.v
Kết nối đề xuất: