Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By thu_antina
By yuna_ichi
#863324 không có thể loại nhập vai à ban, như SAS (bắn zombie)..., nếu có cho mình xin lun nhé, mình thích loại game flash này, nhẹ mà hay Theo mình,các thể loại game bắn zombie hay trồng cây v.v.. là các game có đồ hoạ kém,thời gian phá đảo nhanh nên mình k post lên.các game mà mình post trên toàn là những game có đồ hoạ đạt 8.5/10

thank bác thớt rồi nhé.Bác có game nào hay mà có nâng cấp đồ không.có thì up lên cho mình với nhé. những game mình đăng đa số là up đồ,up nhà,up tướng,+skill v.v.. Bạn có thể thử Sands of the Coliseum hay Tribe boy vs monsters cũng có up đồ qua cửa
By vietandang89
#863325 Theo mình,các thể loại game bắn zombie hay trồng cây v.v.. là các game có đồ hoạ kém,thời gian phá đảo nhanh nên mình k post lên.các game mà mình post trên toàn là những game có đồ hoạ đạt 8.5/10

những game mình đăng đa số là up đồ,up nhà,up tướng,+skill v.v.. Bạn có thể thử Sands of the Coliseum hay Tribe boy vs monsters cũng có up đồ qua cửa thank bác nhé
By minhthien101988
#863327 nhìn cũng thấy thích ,thank
Kết nối đề xuất: