Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
Hình đại diện của thành viên
By huuu13
#1011857 bó tay rồi không cài được.
By huuu13
#1012132 không cần cài pack đầu cài mấy pack dưới như FemaleNPCsPack được không vậy ad ?
By daigai
huuu13 đã viết:không cần cài pack đầu cài mấy pack dưới như FemaleNPCsPack được không vậy ad ?

nhưng link patch bị lỗi rồi mà bạn. mấy pack kia chỉ là thay đổi nhân vật
By huuu13
daigai đã viết:mấy link .putlocker.com bị lỗi đó bạn

ông có fb để liên lạc không giúp tui, để tui vừa cài vừa hỏi vì có nhiều cái cài theo huớng dẫn mà không được.
By daigai
#1012173 Cái này mình cũng không còn nhớ rõ đâu, vì chơi lâu lắm rồi. Nhưng động đến patch và mod thì phải mày mò thôi.

Có nhiều mod hay lắm, bạn tự tìm hiểu. Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Nhìn chung để cho an toàn, trước khi patch hay mod gì thì nên backup những files, thư mục mà bị đè lên. Nếu lỗi còn có thể backup trở lại.
By huuu13
daigai đã viết:Cái này mình cũng không còn nhớ rõ đâu, vì chơi lâu lắm rồi. Nhưng động đến patch và mod thì phải mày mò thôi.

Có nhiều mod hay lắm, bạn tự tìm hiểu. Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Nhìn chung để cho an toàn, trước khi patch hay mod gì thì nên backup những files, thư mục mà bị đè lên. Nếu lỗi còn có thể backup trở lại.

theo hướng dẫn thì tui cài được mod love luôn rồi nhưng có 2 cái hướng dẫn không hiểu là glossmax thì sao tui chạy file bóng nó toàn bị skip với 3 bảng vá thì không có hướng dẩn nên không biết cài ntn ?
By daigai
#1012193 Nếu đã cài mod love rồi thì thôi bạn chơi tạm đi. Các bước tiếp theo không cần làm nữa vì link tải bị lỗi mất mấy cái.
Về glossmax thì mở glossmax lên. sau đó bạn search các file .nif trong thư mục game, chọn tất cả rồi kéo thả vào glossmax.
By huuu13
daigai đã viết:Nếu đã cài mod love rồi thì thôi bạn chơi tạm đi. Các bước tiếp theo không cần làm nữa vì link tải bị lỗi mất mấy cái.
Về glossmax thì mở glossmax lên. sau đó bạn search các file .nif trong thư mục game, chọn tất cả rồi kéo thả vào glossmax.

Glossmax được thì nói chi nửa ông toàn ra skip là nó đâu có chạy với tui cũng cài được body các kiểu rồi, chưa đẹp như trong hình thôi với lại không biết sao tui cài mod clothing vào game nó không hiện.
Kết nối đề xuất: